• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 : Sức sống mới!!! Update versions 2 (20/2/2012) page 13

ShenTran

Không biết các bạn có bị như mình không. Rompatcher không chạy. Còn *Menu* (đổi menu grid) thì khi chuyển thành 4x5 sau đó chuyển sang các kiểu khác không được, restart lại mới ứng nghiệm.
flash xong thì *#7370# vài lần cho ổn định :D

JohnyNguyen

Không biết các bạn có bị như mình không. Rompatcher không chạy. Còn *Menu* (đổi menu grid) thì khi chuyển thành 4x5 sau đó chuyển sang các kiểu khác không được, restart lại mới ứng nghiệm.

Bạn có chắc là đã ấn Tùy chọn --> Thoát rồi vào lại Menu rồi đó chứ @@
Àh quên dùng mod belle thì lấy đâu ra chữ tùy chọn với thoát =))

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

Rompatcher là mình dùng mod tắt các ứng dụng chạy nền nên nó sẽ ko tự động chạy nha,mà bạn cũng k cần bật nó lên đâu vì cfw đã hack sẵn oy! Còn *Menu* bạn chạm 1 cái rùi ấn tuỳ chọn -> chọn thoát nha ,vì là belle nên ấn ký tự:D

minhthang772

cho tôi đường dẫn xoá tap unlock đi, với ông cook bằng soft nào vậy

Chỉnh sửa cuối:

mabuan

Rompatcher là mình dùng mod tắt các ứng dụng chạy nền nên nó sẽ ko tự động chạy nha,mà bạn cũng k cần bật nó lên đâu vì cfw đã hack sẵn oy! Còn *Menu* bạn chạm 1 cái rùi ấn tuỳ chọn -> chọn thoát nha ,vì là belle nên ấn ký tự:D

À trong máy còn có cái mapsplazerapp là cái gì vậy bạn? Bấm vào không thấy gì hết.

ganang1234

À trong máy còn có cái mapsplazerapp là cái gì vậy bạn? Bấm vào không thấy gì hết.
ở chỗ nào hả bạn,mình k thấy! trc khi Jaf bạn nhớ xoá các thư mục hệ thống trên thẻ nhớ nha!

@Minhthang772: mấy cái đấy ông tự làm cũng dc mà. dùng NokiaCooker_1.1 nha,ông tìm trên diễn đàn có đó tui k nhớ ở đâu:D
p/s: gần 20 lượt down rùi mà ko ai cho mình xin cái cảm nhận cái:((

kidlordhp

cho em xin mod
Mod mặc định múi giờ vn
Xoá tuỳ chọn trợ giúp trong menu
Xoá tuỳ chọn trợ giúp trong poup by vurain84

thanks em tim ko có

ganang1234

cho em xin mod
Mod mặc định múi giờ vn
Xoá tuỳ chọn trợ giúp trong menu
Xoá tuỳ chọn trợ giúp trong poup by vurain84

thanks em tim ko có
mod mặc định múi giờ trong các topic tổng hợp có mà bạn,còn mấy mod kia mình để lộn xộn lắm, bạn pm a Vũ nha!

daituongquan

mình vân x thích bản nào pin trâu thôi. buồn là vì mình đã lên v40. lức trước cfw c6 v20 pin ngon thiệt thằng bạn sài tới giờ không nâng cấp. nó sài bình thường 2 ngày. buồn thiệt.

ganang1234

mình vân x thích bản nào pin trâu thôi. buồn là vì mình đã lên v40. lức trước cfw c6 v20 pin ngon thiệt thằng bạn sài tới giờ không nâng cấp. nó sài bình thường 2 ngày. buồn thiệt.
bản này bt cũng 2 ngày mà a;;) còn pin trâu thì e tưởng a cook 1 bản gốc rùi mà.

daituongquan

uh . đang chơi bản gốc, ngon lắm. ngặt nỗi là trình duyệt ảnh rùa. a kết cfw là trinh duyệt ảnh và hs thui

ganang1234

uh . đang chơi bản gốc, ngon lắm. ngặt nỗi là trình duyệt ảnh rùa. a kết cfw là trinh duyệt ảnh và hs thui
công nhận dùng bản gốc vẫn sướng nhất:D nhưng đang dùng quen cfw giờ quay lại bản gốc cứ thấy sao sao ấy:p

ganang1234

bạn ui ,lê khang an share e theme rồi,a ấy bảo a cho e cái hình nền .hyhy
ảnh nè bạn^^
de84093602577a3e7ac2a42a0a2aa546_40715110.n8nokiawallpapers16.jpg