• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW [N97v30 Trên 5800] Professional by thanhhaifire

thanhhaifire

vâng. ah mà bác xem hộ em có phải bản này came biến ánh sáng ko hoạt động khi ra nắng không / hay tai em cook thêm cái gì nên bị lỗi rùi..hjxhjx
hoạt động bình thường bạn ah :D mình vừa test bằng đèn pin

thêm cái này vào lại nè DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

hoạt động bình thường bạn ah :D mình vừa test bằng đèn pin
của e lại ko hạot động.hxjhix... không biết do file nào bác nhi?... em nhớ hồi xưa bác có nói 1 lần rùi...hxjhjx
p/s: hjxhjx. do mod menu 4x4, 2x6 big icon mà e cho thêm vào. hjxhjx

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Update fix camera in use chụp ảnh cảm ứng, fix lưu ảnh vào thẻ nhớ lun, fix ngôn ngữ tiếng việt cho mở khóa, ko cá nhân hóa phần thông tin nữa. hoàn hảo rồi nhé, ai thấy lỗi gì báo lại cho mình

Shinai_mikita

tùy app thôi bạn

Mình dùng apps chat yahu ấy, mỗi lần vão mạng (FW gốc) nó lại bắt phải allow, mình thích cái always allow của CFW Deviant của bác DuyThanh ấy, nhanh gọn lẹ, bác mà có cái này là mình xài ngay bản này ;)

thanhhaifire

Mình dùng apps chat yahu ấy, mỗi lần vão mạng (FW gốc) nó lại bắt phải allow, mình thích cái always allow của CFW Deviant của bác DuyThanh ấy, nhanh gọn lẹ, bác mà có cái này là mình xài ngay bản này ;)
mình chưa test java nữa, bạn thử coi sao

ShenTran

ném cái này vào là hết báo :D download

tangbalan

anh thanhhaifire e mới thấy thêm 1 lỗi nữa là hẹn giờ khoá phím hông được.thanhhaifire fix lại cho a e xài luôn nha.thanks a nhiều.

thanhhaifire

anh thanhhaifire e mới thấy thêm 1 lỗi nữa là hẹn giờ khoá phím hông được.thanhhaifire fix lại cho a e xài luôn nha.thanks a nhiều.
đó đâu phải lỗi, mình định 10s sau khi tắt đèn là khóa. Ko add chuc năng ấy vào vi ít dùng

sirate

Sao mình restore danh bạ mà nó báo tìm không thấy file backup :( bản cũ mình xài cũng là bản của bác cook luôn ^^

acura

Sao mình restore danh bạ mà nó báo tìm không thấy file backup :( bản cũ mình xài cũng là bản của bác cook luôn ^^

Mình cũng bị thế luôn. May là đã backup một bản trên thẻ nhớ chứ không thì mất hêt danh bạ rồi, Mình dùng Nokia suit

acura

xin lỗi bác thanhhaifire nhé, em làm được rồi. do chưa thao tác đúng với cái Nokia suit nên không thấy chỗ backup