• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW [N97v30 Trên 5800] Professional by thanhhaifire

sirate

Mình thử test flash lại bản cũ thì restore được danh bạ , còn bản này ko restore được cái backup danh bạ trên thẻ nhớ :D

thanhhaifire

hi mình xài từ bản cũ tới bản mới điều ok hết, trường hợp bạn hy hữu quá ko ai bị z hết

taylorswift

còn tí lỗi a hải fix giúp e với nha.(a xem hình thì bít liền...)

ThanhTungHT

Active Member
còn tí lỗi a hải fix giúp e với nha.(a xem hình thì bít liền...)
À đây là bộ ICon N8 của binh24,nói chung là tất cả Icon N8 dành cho N97 mn V30 và C6 V40 đều bị trộn lẫn giữa N8 và Anna.Chỉ là Icon thôi mà bạn,đâu có gì phải nói :-? Cách Fix thì dùng bộ Icon N8 dành cho C6 V20 là hết ngay. Cái này chắc là binh24 Mod lại Icon N8 từ bản Icon Anna,nên mới có vài cái thuộc về Icon Anna .

kinkina2009

restore bình thường mà bạn
RAM bản này hoạt động bt là 49 ~ 51 :(

Mod thêm 7 trang HS , + nhận file Bluetooth tự chuyển thẻ nhớ nữa đi bác

tranconghd89

restore bình thường mà bạn
RAM bản này hoạt động bt là 49 ~ 51 :(

Mod thêm 7 trang HS , + nhận file Bluetooth tự chuyển thẻ nhớ nữa đi bác
7 trang hs là ntn bạn nhi???? lần đầu tiên mình nghe thấy 7 trang hs ở cfw n97 & c6. hay bạn nói 7 chủ đề màn hình chủ như OFW.....:-/
p/s: cảm nhận bản này rất mượt. dùng đến hôm nay chưa phát hiện lỗi nào...ram khởi động 64, ổn định 5x, mình dùng thêm phần mềm mở khoá SlideUnlock, Eco_Charger, Auto.Hang.Up. nên ram chỉ còn 4x.hjxhjxhjx, như vậy là cao hay thấp nhi?:D. còn pin thì chưa test được.....hj

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

rất thích các bản CFW của thanhhaifire .......nhưng không dùng 58 nữa .....

không bít có pro nào có thể port bản này sang cho X6 đc ko nhỉ .... thanks .......

axxaax113

không biết các bác có bị lổi bản đồ giống em không nữa: máy em vừa khởi động lên mở bản đồ lần đầu tiên thì ok,đến lần thứ 2 trở đi là bị đơ ra.chỉ em khắc phục với

tranconghd89

không biết các bác có bị lổi bản đồ giống em không nữa: máy em vừa khởi động lên mở bản đồ lần đầu tiên thì ok,đến lần thứ 2 trở đi là bị đơ ra.chỉ em khắc phục với

*#7370# 1 lần....rùi khởi động lại máy 1 lần .... để 1 lúc rùi sử dụng xem còn bị không nha...:D

Khoaaaa

Active Member
Sao lại buồn bạn,đồ chơi củng đâu có kém 5800 đâu,hi,bản này hiệu năng cao,chứ bác hải lược bớt đồ chơi rồi,v5 chưa buồn dc đâu

Anther1991

Mới flash xong. Chỉ hơi khó chịu cái mod tăng tốc xoay màn hình thoy. Chỉ cần lắc máy là đã bị xoay rùi. ;;)

Anther1991

Lâu rồi k thấy :)
Uhm, ko còn ghiền vọc điện thoại nhìu như trước nữa nên ít vô đây lớm. Tại sắp tới giáng sinh nên mún đổi mới gì đó tiết kiệm mà lại hiệu quả ý mờ. Giáng sinh vui vẻ nhé mọi người :D