• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW nokia 5233 cho những ai thích ổn định

Nhoxly00

ĐÂY LÀ FW CUỐI CÙNG RỒI GIỜ CHẲNG CÒN GÌ ĐỂ LÀM NỮA. MÌNH BIẾT MẤY FW THẾ NÀY THÌ CŨNG K MẤY NGƯỜI XÀI ĐÂU NHƯNG THÔI CŨNG POST LÊN CHO VUI

tinh thần và tâm huyết của mình mà bác. mọi người bây giờ chạy đua theo fw mới. rồy củng có lúc sẽ trỡ lại cái cội nguồn của nó thôi :D

KennyRyan

mình thích nhẹ nhàng, đơn giản, nói thật là mình chán cook c6 rồi! bạn add những mod nào thì nên tạo 1 list view lên cho mọi ng xem!
ah bạn có add ovi map ko? mình thấy cái đó tiện ích!

ovi map định vị sai vị trí :| mình ở ngọc hà nó ra giang văn minh :|

Luu_Tan_Vu

CÓ NHƯNG UP LÊN LÂU LẮM

BẠN ƠI DÒNG MÁY RẺ TIỀN THÌ GPS CÙI BẮP LẮM CHỈ ĐỂ KHOE CHƠI THÔI. NÓI CHUNG LÀ GPS TRÊN ĐIỆN THOẠI K CHÍNH XÁC LẮM ĐÂU ĐỪNG NÊN TIN NÓ MÀ CÓ NGÀY LẠC ĐƯỜNG. MÌNH THÌ XÀI MMAP NHẸ ĐƠN GIẢN NHƯNG DỄ TÌM ĐƯỜNG HƠN NHIỀU

minhtuanhttm

Đã test dùng cũng hay, bạn đừng post cho vui, cũng có người này người khác chứ. Trước mình cũng dùng bản của bạn roài chỉ 1 tg thui :D có những người như bạn thì mới có CFW cho những người như tớ chứ, chẳng biết Hack hay Cook nên đành phải ăn sẵn. :D:D:D

Luu_Tan_Vu

Đã test dùng cũng hay, bạn đừng post cho vui, cũng có người này người khác chứ. Trước mình cũng dùng bản của bạn roài chỉ 1 tg thui :D có những người như bạn thì mới có CFW cho những người như tớ chứ, chẳng biết Hack hay Cook nên đành phải ăn sẵn. :D:D:D

vay la khen hay che day

akhoa9955

5233 làm jì có GPS mà đòi định vị chính xác, hiz, chỉ dựa vào các cột BTS thui nên độ sai số nó cao là fải ùi ^^

minhtuanhttm

thành viên cấp 4 mà vẫn ko bít cho tap to unlock ah, mà quên hình như minhthang bên việt hóa nhỉ

minhtuanhttm

làm 1 bản omnia hd đi key ơi. Mod đũ thứ vào.

Bạn tưởng mod omina dễ lắm, các cao thủ vẫn bó cả tay lẫn chân về vụ này. Chưa sửa đc hết lỗi, đành chờ đại cao thủ ra tay. hi :))