• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

ThanhTungHT

Active Member
còn xoá Swipe To Unlock thì sao hả tùng ơi. mình thich dùng tap to unlock. mình xoá những file thuộc Swipe To Unlock đi rùi copy tap to lock vào thì được nhưng có lỗi là trình phát nhạc không có tác dụng ở ngoài hs.hjxhjx

Tap To Lock xung đột với Mod menu mới này bạn à.Sẽ bị mất phông chữ ở trình nghe nhạc và Trình duyệt ảnh!

ThanhTungHT

Active Member
C6 có v40 rồi nhá
anh em hoãn flash và CFW đi
chờ bản mới chạy luôn 1 thể

Nếu như Ver 40 cải thiện được Pin và Ram thì tốt.Theo như thông báo,hình như chỉ tích hợp thêm trình duyệt ảnh,web,và 1 số thứ khác.
CÒn về Pin và Ram,không thấy Nokia nhắc tới!

tranconghd89

Ừm.mún dùng Tap to unloc thì thay cái Matrixmenu.exe đi.Nhưng lại Mất luôn cái Menu ngang 2x6 này nhé ;;)

thay font trên mà vẫ bị hiện tượng như vậy.hjxhjx. hình như phải đổi tên giống như 4 file gốc hay sao ấy. mà font này 3mb .không đóng gói được.. giúp mình với

ThanhTungHT

Active Member
thay font trên mà vẫ bị hiện tượng như vậy.hjxhjx. hình như phải đổi tên giống như 4 file gốc hay sao ấy. mà font này 3mb .không đóng gói được.. giúp mình với

Bạn dùng Rofs2 gốc của mình flash lại xem nào.Biết đâu bạn dùng cái Rofs2 bạn đã chĩnh sữa ^^

Luu_Tan_Vu

Nếu như Ver 40 cải thiện được Pin và Ram thì tốt.Theo như thông báo,hình như chỉ tích hợp thêm trình duyệt ảnh,và 1 số thứ khác.
CÒn về Pin và Ram,không thấy Nokia nhắc tới!

chắc cũng vậy thôi

ThanhTungHT

Active Member
dùng đúng rofs2 gốc của bạn luôn đó. hjxhjx

Ừm,thế để tớ kiếm Font khác cho bạn.Bây giờ chưa có đâu nhé.Vì mình onl ké nhà thằng bạn.Lap mình vừa mang ra hãng bảo hành!
Dùng tạm font cũ nhé!

ngviethoa

dùng nokia firmware editor 0.7 làm dc nhé

x4kio

àh ,mìh thấy thiếu cái này ,k qan trọg lắm ,k có folder secret nhỉ ,bản sau bạn thêm vô lun nha :D:D