• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

bente402

Hừ sao mình ko xem dc hình nhỉ,nóng ru0t ghê,click rùj mà load laj y chang..nge m0j nguờj n0j nôn ghê,xàj uc kì wá,d0wn mediafire cũng ko dc

Luu_Tan_Vu

Nghe mấy bác nói vậy chắc e k dám ra bản final quá. Ram pin thua rồi.

thuyna

xoá ovi map với swipe to unlock bằng nokia FW cleaner có lỗi j ko huh bác tùng ơi

ThanhTungHT

Active Member
xoá ovi map với swipe to unlock bằng nokia FW cleaner có lỗi j ko huh bác tùng ơi

Chắc ko có đâu,vì lúc trước mình xoá OviMap 3.04,Flash bình thường.À.lưu ý.Tap to Unlok sẽ xung đột với Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6/N97!

Luu_Tan_Vu

Chắc ko có đâu,vì lúc trước mình xoá OviMap 3.04,Flash bình thường.À.lưu ý.Tap to Unlok sẽ xung đột với Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6/N97!

hồi sáng mình mới xài bản infinitive có 2 cái đó mà có bj gì đâu

drthanh88

hướng dẫn mình dùng cái Nokia FirmWare Cleaner với, chả bít làm thế nào cả, nó có xoá đc fonts mặc định ko? với lai cho mình mod ''Bốn Theme Nokia Nseries!'' của bạn với nha. thanks

conghungvn

kái này dùng thế nào vậy anh em..có gì nổi hơn so với n97 glass cua nhoxly00 không vậy???

ThanhTungHT

Active Member
kái này dùng thế nào vậy anh em..có gì nổi hơn so với n97 glass cua nhoxly00 không vậy???

Cái này thì cậu Flash rùi mới tự nhận xét được.Các tính năng nỗi trội tớ đã viết trên #1.Chúc bạn vui vẻ với CFW này ^^

thuyna

cái vụ font này thay thế nào các bác nhỉ :-?sao trong cai resource/fonts có tận 4 file lận,bác nào hướng dẫn e thay font với:(,à bác tùng ơi bản này có xài đc mod 4x4 ko ạ