• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

ThanhTungHT

Active Member
repack bằng hai soft khác nhau mà

Bạn ơi,nễ bạn lắm rùi đấy^^
Phát biểu thấy sợ lun.2 Rofs2 dùng NokiaFirmwareEditorStd. riêng 5233 Flash chục lần rùi không bị lỗi^^
Còn 5230 chưa có máy đễ kiểm tra.Còn mà "repack bằng hai soft khác nhau mà" Ko sao cả soft nào cũng thế thôi^^

Bạn xiên xỏ mình đó àk:-?
Thông mình 1 chút xíu đi mình nói là bạn ấy cook lại làm cho file rofs2 bị lỗi chứ có bảo mình làm ra file rofs2 đâu X_X

Ừh! Repack bằng Nokia Editor 0.7 beta
Thời buổi nào rùi còn dùng Nokia Editor chứ :|

nhoxjnhzai

Bạn ơi,nễ bạn lắm rùi đấy^^
Phát biểu thấy sợ lun.2 Rofs2 dùng NokiaFirmwareEditorStd. riêng 5233 Flash chục lần rùi không bị lỗi^^
Còn 5230 chưa có máy đễ kiểm tra.Còn mà "repack bằng hai soft khác nhau mà" Ko sao cả soft nào cũng thế thôi^^

Thời buổi nào rùi còn dùng Nokia Editor chứ :|
ghê!khôn ghê gớm!lần sau lại so sáh hai cái core tiếp nhé và bung cái project bị lỗi của mấy a dailymobile ra rof và kêu nó chạy đc nhá !

thangku1989

cám ơn tất cả mình đã flash xong lúc đầu là do phần mềm nokia beat đóng gói file bị lỗi nên không flash đc. Khuyến cáo không nên dùng Nokia beat để bung CFW

socloc20

cám ơn tất cả mình đã flash xong lúc đầu là do phần mềm nokia beat đóng gói file bị lỗi nên không flash đc. Khuyến cáo không nên dùng Nokia beat để bung CFW
=))=)), làm 1 bản rồi up cho vui cửa vui nhà đi bác

thangku1989

=))=)), làm 1 bản rồi up cho vui cửa vui nhà đi bác

cũng muốn làm lắm nhưng chưa có uy tín không ai giám flash đâu hiện tại mình chỉ làm mình sử dụng thôi :D nếu mà thấy hay sẽ post cho mọi người

ThanhTungHT

Active Member
cũng muốn làm lắm nhưng chưa có uy tín không ai giám flash đâu hiện tại mình chỉ làm mình sử dụng thôi :D nếu mà thấy hay sẽ post cho mọi người
Chú chỉ giỏi vào chém thôi.Sử dụng không thấy Thanks gì cả^^

thangku1989

này thì thanks cũng phải cảm ơn bạn cái fix lỗi camera mình lấy cái của bạn ghép vào bản của duythanh vừa mới flash nên chưa có nhận xét gì mấy. cái của bạn minh không thích cái hiệu ứng đó lắm, thích nhất cái androi nên cho vào lun cũng mượt phét :D

Nhoxly00

này thì thanks cũng phải cảm ơn bạn cái fix lỗi camera mình lấy cái của bạn ghép vào bản của duythanh vừa mới flash nên chưa có nhận xét gì mấy. cái của bạn minh không thích cái hiệu ứng đó lắm, thích nhất cái androi nên cho vào lun cũng mượt phét :D

dạo này chăm lo học hỏi quá nhỉ? hihi. sớm ra fw nhé bác :D

0978020586

kô chỉ có đặt tên sai mà nó báo thế đâu,nếu file quá dung lượng hay repack rof2 bằg nhiều soft khác nhau nó cũg báo thế còn jaf đã tìm đc đthoại thì k có chuyện ấn nút power k đúg lúc

chuẩn do mình repack rof2 bị lỗi thôi

thangku1989

uh tại học theo cách cook của mấy tops trên phần chú ý có ghi dùng nokia beat không ngờ cái đó khi đóng gói nó lại bị lỗi? cảm ơn bạn rất nhiều vì đã hướng dẫn mình

mình cũng muốn thế nhưng còn phải học hỏi nhiều nhất là những bài viết của binh24

Nhoxly00

uh tại học theo cách cook của mấy tops trên phần chú ý có ghi dùng nokia beat không ngờ cái đó khi đóng gói nó lại bị lỗi? cảm ơn bạn rất nhiều vì đã hướng dẫn mình

mình cũng muốn thế nhưng còn phải học hỏi nhiều nhất là những bài viết của binh24

hì. cứ cố gắng nha bác! nhiều khi gặp mấy vấn đề hơi nản nhưng mà cứ cố gắng sẽ vượt qua :D