• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

shido_katori

Active Member
mình thấy Photon vẫn còn lỗi nhưng dc cái nhanh, nếu thích thì các bạn có thể down về và tự fix cũng như add thêm những tính năng cần thiết;;) ( cũng có thời nghiện photon lắm :D)

ThanhTungHT

Active Member
Mọi người chờ cuối tuần nhé^^ Sẻ là N97 mini 100%.Ram tầm 62-65Mb^^

Trùi ạ.47 lượt down Fix camera.mà ít người Thanks quá.Đúng là toàn anh hùng Núp^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

sau khi dùng 1 ngày>>>>>ko thích tý nào, cài cái pm free isms xong lỗi tùm lum, đang flash bản Glass của Nhoxly00. Chán. Ko bít có ai bị như mình ko, cài xong thì máy ko bấm tap to unlock đc, gạt phím khóa 2 cái mới đc, máy tự nhiên nặng, mình mới cài có mấy pm quen thuộc như theme,mem check, v-home v300, office, python, power mp3, và cái giải phóng ram. vậy mà kể cả tắt nguồn xong bật ko lên. hix hix ko hỉu lỗi gì lun :(:)(:)(:)(:)((

Bạn chạy V-home trên máy à?^^ không nặng mới lạ.
Còn tap to unlock.Bạn thử lại xem^^Ko lỗi gì đâu.Tớ dùng vẫn bt.

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

bạn có thể chụp hình hay quay phim về cái hiệu ứng mà bạn share cho mọi người coi dc ko

ThanhTungHT

Active Member
bạn có thể chụp hình hay quay phim về cái hiệu ứng mà bạn share cho mọi người coi dc ko

Tớ ko dùng hiệu ứng.Nên ko mún Cook lại.
Mô tã về hiệu ứng: Zoom cực nhạnh,nhạy,tinh chỉng thời gian Zoom,không lag.Không có hiệu ứng rườm rà.Dung lượng bé nhất có thể^^=>không tốn Ram và không dành cho người thích hiệu ứng rườm rà.

Nhoxly00

Tớ ko dùng hiệu ứng.Nên ko mún Cook lại.
Mô tã về hiệu ứng: Zoom cực nhạnh,nhạy,tinh chỉng thời gian Zoom,không lag.Không có hiệu ứng rườm rà.Dung lượng bé nhất có thể^^=>không tốn Ram và không dành cho người thích hiệu ứng rườm rà.

của em chỉ có ~55kb :))

ThanhTungHT

Active Member
em thay cái khác rồi. vào lại đi. nhẹ ơi là nhẹ :))

Thế thì tường đương hiệu ứng của a rùi đấy^^.Nhưng của a 81,283kb.Thua hẵn của e về dung lượng.Của e thuộc dạng siêu nhẹ nhất rùi.
Đang cố cho cái bàn phím mini vào.Mà khó quá.Để khi chat với vợ thuận tiện hơn;;)

Nhoxly00

Thế thì tường đương hiệu ứng của a rùi đấy^^.Nhưng của a 81,283kb.Thua hẵn của e về dung lượng.Của e thuộc dạng siêu nhẹ nhất rùi.
Đang cố cho cái bàn phím mini vào.Mà khó quá.Để khi chat với vợ thuận tiện hơn;;)

gì mà tiện? cái full qwerty tiện hơn. chát thì để ngang đó!

ThanhTungHT

Active Member
gì mà tiện? cái full qwerty tiện hơn. chát thì để ngang đó!

Nhưng không nhìn thấy người ta đang nói tiếp cái gì?
VD nhé,khi em đang đánh tin nhắn.Thì không biết họ đang nói cái gì tiếp.Em phải OK khi viết xong.Cảm giác chat với nhau sẻ lâu hơn.Vã lại có bàn phím mini,lướt web thì tiện lợi vô cùng.Chơi minh châu cũng tiện^^

Nhoxly00

Nhưng không nhìn thấy người ta đang nói tiếp cái gì?
VD nhé,khi em đang đánh tin nhắn.Thì không biết họ đang nói cái gì tiếp.Em phải OK khi viết xong.Cảm giác chat với nhau sẻ lâu hơn.Vã lại có bàn phím mini,lướt web thì tiện lợi vô cùng.Chơi minh châu cũng tiện^^

em thì toàn lấy bb để nt. lấy s60v5 nt thì đúng là... :))

ThanhTungHT

Active Member
em thì toàn lấy bb để nt. lấy s60v5 nt thì đúng là... :))

Đúng là..... broooo.Hoàn cảnh là thế^^.Chỉ có đc mỗi con s60v5 này.Vã lại a cũng không thích xài 2 máy.Dùng cái nào,thích nghi với cái đó luôn^^

Nhoxly00

Đúng là..... broooo.Hoàn cảnh là thế^^.Chỉ có đc mỗi con s60v5 này.Vã lại a cũng không thích xài 2 máy.Dùng cái nào,thích nghi với cái đó luôn^^

mua con 8700 nt củng sướng mà bác :D có 750-1000k củng rẽ mà :(

Luu_Tan_Vu

uh ai chẳng biết nhưng mà hiện tại thì nó chỉ lo cho anna thôi s60v5 mình bị dẹp từ lâu rồi. còn win7 thì đương nhiên ai chẳng biết