• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5800 v60.0.003 - The Dark Knight Returns by dangquy197

tohiepvn

Em đã update, video em để chế độ max 4:3 có phải chất lượng video giảm so với phiên bản trước ko hả bác, bác trả lời giúp em nhé

Baodomxanh

À hiểu rồi ,đây là hach phone phải làm trên pc . . . thế mà e tưởng download làm luôn trên mobi đc. =))) . . .
.
.
.
Nhưng thực sự thì e vẫn chưa hiểu lắm >'< . . . Nếu có thể mong a chủ thớt cho e xin cái yahoo hoặc nick face để e liên lạc giúp e qua teamviewer với hihi . . . Cám ơn a :D

Radium

Moderator
À hiểu rồi ,đây là hach phone phải làm trên pc . . . thế mà e tưởng download làm luôn trên mobi đc. =))) . . .
.
.
.
Nhưng thực sự thì e vẫn chưa hiểu lắm >'< . . . Nếu có thể mong a chủ thớt cho e xin cái yahoo hoặc nick face để e liên lạc giúp e qua teamviewer với hihi . . . Cám ơn a :D
Bạn qua đây tìm hiểu nhé http://www.pdaviet.net/showthread.p...iep-change-product-code-cho-fw-nokia-bang-Jaf

nhangheo1711

co ai dup minh khi flash loi nay voi MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

Radium

Moderator
co ai dup minh khi flash loi nay voi MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

Bạn tháo pin rồi lắp lại và khởi động xem được k, nếu không được thì flash lại

allmight

cfw rất đẹp, chạy khá mượt, nhưng tiếc là không có homescreen và app autohang không có tác dụng. Cảm ơn đã chia sẻ