• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5800 v60.0.003 - The Dark Knight Returns by dangquy197

cuongno2

2

Gỡ nó ra cài lại đi bạn, hoặc có thể down Nokia Cable Driver về cài xem sao.

flash ko cần pm pc suite đc ko bạn.mình flash nhiều lúc jaf ko nhận đt dùng phoneix thì cứ đến bước thứ2 hay 3 thì hiện thông báo toàn tiếng anh nên mình ko làm đc bằng phoneix mình gà lắm nhờ các pro chí giáo.

Radium

Moderator
flash ko cần pm pc suite đc ko bạn.mình flash nhiều lúc jaf ko nhận đt dùng phoneix thì cứ đến bước thứ2 hay 3 thì hiện thông báo toàn tiếng anh nên mình ko làm đc bằng phoneix mình gà lắm nhờ các pro chí giáo.

Bạn cài PC suite là để máy nó nhận ra điện thoại thỏi mà. Flash bằng JAF đi bạn :D

quydopro

CFW Nokia 5800 v60.0.003

Cám ơn bạn dangquy197 đã cock FW này.nhưng mình hỏi ko biết bạn có tâm huyết vs nó ko.bác có quan tâm ý kiến của những ng test như mình ko nhỉ.thấy có lỗi mà ko thấy bạn khắc phục để FW hoàn hảo hơn.

dangquy197

Cám ơn bạn dangquy197 đã cock FW này.nhưng mình hỏi ko biết bạn có tâm huyết vs nó ko.bác có quan tâm ý kiến của những ng test như mình ko nhỉ.thấy có lỗi mà ko thấy bạn khắc phục để FW hoàn hảo hơn.

Cảm ơn ý kiến của bạn, mình đã có tiếp thu và sửa đổi mà, bạn ko để ý thấy mình ra các bản Update sửa lỗi liên tục à :D Những bản Update đấy là mình cố gắng khắc phục hết các lỗi rồi bạn à

congtutrensan_9x

Cảm ơn ý kiến của bạn, mình đã có tiếp thu và sửa đổi mà, bạn ko để ý thấy mình ra các bản Update sửa lỗi liên tục à :D Những bản Update đấy là mình cố gắng khắc phục hết các lỗi rồi bạn à

Custom mà cũng dính lỗi à :(

Radium

Moderator

Bác ấy đang thi, bạn đọc những cmt trên sẽ rõ. :D

style144

Cho xin 1 bản qua C6-00 với bác dangquy ơi :D T_T
p/s : ai có bản C6-00 nào giới thiệu mình với

cuongno2

Hỏi

Mình đang định up fiw nhưng thiếu mất files nay để cho vào hộp JAF tìm trên google toàn link dea ai có cho mình xin.thank
đây là link mình cần. jaf_nok4models.rar

Radium

Moderator
Mình đang định up fiw nhưng thiếu mất files nay để cho vào hộp JAF tìm trên google toàn link dea ai có cho mình xin.thank
đây là link mình cần. jaf_nok4models.rar

Trong bản cài của jaf có rồi mà bạn :-?

dangquy197

Bạn xem Video hướng dẫn mình post trên kia chỉ cần kéo file vào là được chứ đâu cần phải cần file INI nữa

honhatquangho

góp ý chỉnh sửa thêm vài cái:
- khi zoom ảnh ra thì di chuyển nó cứ chậm chậm kiểu fade ấy, chứ ko phải là nhanh như mặc định
- khi chỉnh bàn phím ngang thì bấm giữ nút xóa (hay nút qua về) thì nó ko xóa liên tục (hay qua về liên tục) đc.
- dùng UC Browser khi bấm nút menu (nút chính giữa) thì nó bị giật
sẽ text thêm 1 thời gian nữa rồi góp ý cho bồ chỉnh sửa hoàn chỉnh nhé