• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

kyshita

Không biết có bro nào bị như mình khôg? Sau khi up bản 5-9 thì camera của mình không thể hoạt động được nữa.

Mình cũng bị như bạn cả cái nút Xm cũng ko dùng đc. :(

Phải nói là bản CFW lần này rất ổn định và đẹp :D

ngohuyhoang

nút XM thì hôm qua ko ấn đc nhưng fomat lại máy thì dùng được rồi. còn nút camera thì :( à mà e xin góp ý chút. Bro để lại soft Restart phone được không. cá nhân e thấy nó cần thiết, ko thể thiếu được

daugiang1987

nút XM thì hôm qua ko ấn đc nhưng fomat lại máy thì dùng được rồi. còn nút camera thì :( à mà e xin góp ý chút. Bro để lại soft Restart phone được không. cá nhân e thấy nó cần thiết, ko thể thiếu được

- lổi gì lạ kỳ vậy ta người bị người ko các bạn format thẽ nhớ luôn cho sạch rồi 4mat lại máy xem

thepianist

Máy mình cũng dính lỗi ko dùng đc nút camera, nút XM thì dùng bình thường, bấm vào icon camera cũng ko xài đc
Mình cũng đã format hoàn toàn thẻ nhớ rồi nhưng vẫn ko đc, chả biết tại sao lại như thế, hix

troly

Well-Known Member
Máy mình cũng dính lỗi ko dùng đc nút camera, nút XM thì dùng bình thường, bấm vào icon camera cũng ko xài đc
Mình cũng đã format hoàn toàn thẻ nhớ rồi nhưng vẫn ko đc, chả biết tại sao lại như thế, hix

Máy mình bị thêm bàn phím viết tay không có tác dụng?
Mình nghỉ cứ test thỏa sức đi, sau đó fix luôn được không nhỉ?

daugiang1987

Máy mình bị thêm bàn phím viết tay không có tác dụng?
Mình nghỉ cứ test thỏa sức đi, sau đó fix luôn được không nhỉ?

Bàn phím viết tay chỉ sử dụng trên T.A thui còn cái kia để fix lại các bạn cứ test thoải mái xem con lổi gì nữa ko và xem thời gian dùng pin có dài hơn ko

Asutaka

Bàn phím viết tay chỉ sử dụng trên T.A thui còn cái kia để fix lại các bạn cứ test thoải mái xem con lổi gì nữa ko và xem thời gian dùng pin có dài hơn ko

máy e cũng dính lỗi camera, nhưng phím EM tì xài dc, e nghĩ là chỉ có 2 lỗi đó thui, còn pin thì dùng có vẻ ok

bebe_cute

hix hum wa g mới để ý @@ nút media xài rất ok....nhưg nút camera lẫn icon camera đều sử dụng hem có đc :'(

thepianist

hix hum wa g mới để ý @@ nút media xài rất ok....nhưg nút camera lẫn icon camera đều sử dụng hem có đc :'(

Với cả, hiệu ứng thêm vào thì đẹp nhưng mà làm máy chậm lắm, cứ giật giật
Mình trượt tay để mở khóa xong phải chờ tầm 2,3s mới vào màn hình T.T
Vào trong cũng thế ^^
Đc cái này mất cái kia, chả bít nên ntn

bebe_cute

Vào trong cũng thế ^^
bạn thử khởi động lại máy giải phóng ram lại xem....hiệu ứng lần này mìh thấy khá mượt ấy chứ! nếu tắt effects đi...theo ý kiến riêg of mìh thì thấy hơi thiếu thiếu zì ấy :p

daugiang1987

Vào trong cũng thế ^^

Muốn nhẹ thì tắt hiệu ứng đi, nút media ko phải là ko hoạt động mà thực chất khi các bạn flash xong mà không khỡi động lại máy nên mới có vấn đề như vậy còn camera thì để fix lại

thepianist

Muốn nhẹ thì tắt hiệu ứng đi, nút media ko phải là ko hoạt động mà thực chất khi các bạn flash xong mà không khỡi động lại máy nên mới có vấn đề như vậy còn camera thì để fix lại

Tắt ntn ah, a chỉ e với, cám ơn a

lilandy99

Vâng bác...em đang chờ fix camera của bác đây :D..hi vọng mau mau để con 5530 nó nghỉ dưỡng đi..em kết cái bản 5-9 này lắm rồi đấy :D

nguyet_nhu

phải nói là bãn 5/9 quá là hoàn hảo chĩ bị mổi camra chỉ cần fix lại là ok rồi
ko biết máy các bạn sao chứ máy mình xài hiệu ứng rất mượt ram thì free 48 -> 52 Mb. :))

langthangtronkiep

Chà, đang định Flash bản 5.9, mà nghe các bác bảo lỗi camera nên cũng hơi ngán. Thui đợi bác Bảo fix lại đã. À, bác Bảo có pm nào dùng đổi font ko? E ko kết cái font mặc định này lém :((

daugiang1987

- Giờ test mà pin và ram ổn định nữa là oke còn mổi cái camera để tối về bung ra fix lại, anh em cứ test thoải mái đã nhẽ

Chà, đang định Flash bản 5.9, mà nghe các bác bảo lỗi camera nên cũng hơi ngán. Thui đợi bác Bảo fix lại đã. À, bác Bảo có pm nào dùng đổi font ko? E ko kết cái font mặc định này lém :((

Qua bên topic Font việt mà kiếm cái nào thích rồi add vào thui, nhớ hổ trợ đọc Full ký tự nhé

Asutaka

xài flipfont đi, trên diễn đàn thiếu j