• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

bebe_cute

Chà, đang định Flash bản 5.9, mà nghe các bác bảo lỗi camera nên cũng hơi ngán. Thui đợi bác Bảo fix lại đã. À, bác Bảo có pm nào dùng đổi font ko? E ko kết cái font mặc định này lém :((

bạn sử dụng pm Font router để change font ấy! rùi wa đây down font nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?84962-FONT-VIỆT™-CHO-S60V3-5-By-chungviet
sẽ có tất cả những thứ bạn cần :x :x

ANPRIME

hom qua di làm mệt quà,không có online ,không ngờ đã có bản up mới,dang test,nói chung là quá hoàn hảo ,chỉ bị lỗi phần camera thui,thanks anh bảo nhiều,em kết nhất là cái hiệu ứng đó

nguyet_nhu

- Giờ test mà pin và ram ổn định nữa là oke còn mổi cái camera để tối về bung ra fix lại, anh em cứ test thoải mái đã nhẽ

ram thì em thấy vậy là ỗn định lắm rồi.:p
còn pin thì khỏi phải nói vì mấy bản trước em xài thì tối tới nó báo pin yếu sáng ngũ dậy là hết pin.:(
còn bản này tối báo pin yếu mà giờ này vẩn chưa hết pin :))

newhero999

em cũng vừa mới up firmware, chỉ bị mỗi lỗi ko dùng đc camera dù bằng phím chụp hay vào camera trong máy còn lại tất cả đều ngon.

daugiang1987

thanks ban, tại mình cũng đang chờ a bảo fix lại lỗi camera của bạn 5-9 tiện thể về cook zo lun.

Thú thực mình củng thử qua các kiểu menu đó rùi nó nhỏ và không cân đối với màn hình tí nào cả nên bạn nào thích thì tự cook vào thôi nhé

Asutaka

Thú thực mình củng thử qua các kiểu menu đó rùi nó nhỏ và không cân đối với màn hình tí nào cả nên bạn nào thích thì tự cook vào thôi nhé

nếu 5x4 nhỏ wa, thì a bảo làm xuống còn 4x4 thui

nam_tran2701

nếu 5x4 nhỏ wa, thì a bảo làm xuống còn 4x4 thui

đúng rồi đó, mình đang xài kiểu 4x4 nè, nhìn đẹp ma bố trí cũng khá hợp lý. Nhìn cân đối hơn 5x4.

mình xài bản đầu tiên của bác xào nấu lại 1 chút nhưng xài ổn định tới giờ , không phát sinh lỗi và ram rất ổn định.

Last edited by a moderator:

thuongkoi

Mình flash bản up ngày 5.9 thì phát hiện bị lỗi Camera.Ko vào được.Thử hết mọi cách đều vậy.Có ai bị thế ko :-??

troly

Well-Known Member
Mình flash bản up ngày 5.9 thì phát hiện bị lỗi Camera.Ko vào được.Thử hết mọi cách đều vậy.Có ai bị thế ko :-??

Bản này bị lỗi đấy đó bạn, bạn xem còn lỗi gì nữa không thì báo, cho Bảo fix lại luôn một lần.

longnhah

Hic, kiểu 4x4 có làm icon thành nhỏ quá ko, mình thấy nhìn icon 3x4 nó to thick thick ^_^.