• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

0908727527

vấn đề tiêu thụ điện năng đúng là nan giải thật.tiện thể hỏi anh em xem.mình cài x-plore 1.51 mà khi vào nó chạy chậm như rùa ấy.không hiểu sao.nhiều lúc đơ cả máy.ai bị hiện tượng này chưa

Xài cả 1.51 + 1.43 có bị jì đâu :-/ Chắc mod jì thêm nên xung đột đó :D

khoa1989

có làm j đâu chứ.tự nhiên vào rất chậm.dạo trước dùng ban 1.45 xài ok.song nâng cấp lên 1.51 bản 1 icon thấy thế luôn .bây giờ xóa đi cài lại vẫn vậy

daugiang1987

có làm j đâu chứ.tự nhiên vào rất chậm.dạo trước dùng ban 1.45 xài ok.song nâng cấp lên 1.51 bản 1 icon thấy thế luôn .bây giờ xóa đi cài lại vẫn vậy

Bạn xem lại máy đi các bản đó xài bình thường không gây lổi chậm máy đơ máy j cả nhé

khoa1989

có lẽ em phải xem lại máy mình.chắc cài cái j đó bị xung đột.hay thiếu cái j đó cũng nên

Asutaka

sau khi chạy pm energy profile 1 đêm tới bây h mở lên thì thấy pin dao động trong khoảng 0.03( khi khoá màn hình), khi mở màn hình thì pin lại nhảy lên ở mức 0.40.

ngtanphong

sau khi chạy pm energy profile 1 đêm tới bây h mở lên thì thấy pin dao động trong khoảng 0.03( khi khoá màn hình), khi mở màn hình thì pin lại nhảy lên ở mức 0.40.

zậy có hao pin hơn bản gốc FW31 hok...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

cái 16/10,em flash rồi sao tự nhiên cái phím xanh mất tiêu luôn, không sáng nữa@@

Chỉnh sửa cuối:

optsfire

coi lại bài ở trên có nói về cái phím xanh đó bạn
nó là vậy chứ không có gì đâu

daugiang1987

Tin vui cho các anh em dùng 5530 đã chạy được N97 trên 5530 rồi đang test và fix một số lổi sẽ up lên sau