• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

troly

Well-Known Member
Tin vui cho các anh em dùng 5530 đã chạy được N97 trên 5530 rồi đang test và fix một số lổi sẽ up lên sau

Đang chờ để test, lâu nay vẫn đang chờ nó xuất hiện. Luôn ủng hộ bạn :)):)):))

thuongkoi

Bác Bảo vẫn ém 1 bản CFW 5530 V31 iPhone style hôm trước vừa khoe nhớ + với bản mini này là 2.;)) Dấu hàng nhớ ;))

Bác có thể share cho em cái theme ở cái ảnh đầu tiên không ạ?Đẹp quá.

Dow bản đấy về.Bung ra copy file themes vào bản mới.Đóng gọi lại.-> chiến thôi -> hưởng thụ :D

viethan2

fw này có cài đc mấy cái HS ko vậy a Bảo ? Cho e hỏi thêm, cái theme cuả nó nằm ở đâu trog fw vậy . Để e tách ra bung wa bản khác. Thank all !

Chỉnh sửa cuối:

thanhtamlx

bản 03-10 không load được file video trong mục Video&TV nhỉ:-? bạn nào có bị như mình kg?

daugiang1987

Bản n97mini còn 2 lổi mà fix ko được đó là phím EM hiển thị không rõ hình và video không load được file còn lại rất oke. Để thữ bản n97full xem như thế nào rùi up lần luôn.

Asutaka

Bản n97mini còn 2 lổi mà fix ko được đó là phím EM hiển thị không rõ hình và video không load được file còn lại rất oke. Để thữ bản n97full xem như thế nào rùi up lần luôn.

uhm, nhanh nhanh a bảo ơi, đang định bỏ mấy cái này mà h lại thấy ko chịu nổi rùi :D

0908727527

Gửi a cái media
Sr tại e bây h mới đi học về :D

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

cái lỗi kô load hình với file thì bạn ném file photos_items.xml của C6 sag đúng chỗ của nó là đc lìn ahf:D:D
cỏn phím EM là gì mình kô hỉu, nếu là phím Music ở trên thì ở 2 file starter_background_apps.rscstarter_non_critical_1.rsc đó ;;);;)

0908727527

cái lỗi kô load hình với file thì bạn ném file photos_items.xml của C6 sag đúng chỗ của nó là đc lìn ahf:D:D
cỏn phím EM là gì mình kô hỉu, nếu là phím Music ở trên thì ở 2 file starter_background_apps.rscstarter_non_critical_1.rsc đó ;;);;)

EM chắc là XpressMusic đó( phím media ) =))

happytoon

e down fw gốc trên về chép vào C:\ Program Files \ Nokia \ Phoenix \ Products \ RM-504 và down CFW của C6 về chép vào đường dẫn này nhưng nó hok báo là bị chép đè lên gì cả....và khi e flash xong thì nó chỉ là fw gốc của v31.0.005 thôi vậy a chứ hok fai là bản đã dc cool vậy a???xin mong mấy a giúp e với....

0908727527

e down fw gốc trên về chép vào C:\ Program Files \ Nokia \ Phoenix \ Products \ RM-504 và down CFW của C6 về chép vào đường dẫn này nhưng nó hok báo là bị chép đè lên gì cả....và khi e flash xong thì nó chỉ là fw gốc của v31.0.005 thôi vậy a chứ hok fai là bản đã dc cool vậy a???xin mong mấy a giúp e với....

FW gốc down cái này

daugiang1987

Không phải đâu bạn những cái này không có tác dụng gì cả hình ảnh thì load oke như c6 thôi.