• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] - Nokia C6 v20/523x v40 [Ngocha] - For 3G ON - 30/01/2011

quang_0104

1 lỗi nữa là chạy c2z thì khởi động lại, con lai thì xài ổn, icon to wá nhìn kì kì

ngocha2006

Đang ngâm kíu cái bản 5233,mai sẽ cập nhật thêm 1 bản cho 5230
Tại thấy lướt Web em hơi chậm(các bản khác cũng vậy),trước có 1 bản cho 5233 lướt web mà nhanh như
dùng 3g ý . Đang cố Mod để được 1 bản như vậy,khi nào có kết quả sẽ báo cho anh em.
bác ngocha ơi, cho e cái theme andoi được không a. thank bác
Đây nè:
Theme HTC android

mrcoccu

1 bản CFW khá là tốt nếu k có 1 số lỗi và thiếu sót: lỗi chụp ở chế độ chân dung, thiếu sót lớn khi lược bỏ chức năng của nút mũi tên phía trên màn hình máy, bật nhanh bluetooth thiếu, auto install thiếu, rompatcher cũng chả có cái gì :(. Những lỗi này lẽ ra không nên có trong 1 bản CFW. Mong chủ thớt sẽ lưu ý trong các bản CFW tiếp theo. Nếu ai biết cách cài thêm hoặc sửa các lỗi trên thì cho mình xin cách làm nhé. Thanks mọi người :)

lapvoit

1 bản CFW khá là tốt nếu k có 1 số lỗi và thiếu sót: lỗi chụp ở chế độ chân dung, thiếu sót lớn khi lược bỏ chức năng của nút mũi tên phía trên màn hình máy, bật nhanh bluetooth thiếu, auto install thiếu, rompatcher cũng chả có cái gì :(. Những lỗi này lẽ ra không nên có trong 1 bản CFW. Mong chủ thớt sẽ lưu ý trong các bản CFW tiếp theo. Nếu ai biết cách cài thêm hoặc sửa các lỗi trên thì cho mình xin cách làm nhé. Thanks mọi người :)

Không lượt bỏ nút express đâu bạn, khởi động lại là ok , C6 v40 bản nào cũng vậy test kỉ lại đi

phuonxinh

hjx,mình đang nghjên cứu flash để hack con 5230 rm 588 v40.03.
mình muốn hỏi la sao chỉ co dòng link RM-625_40.1.003
là sáng vay, 2dòng For 5233 RM-625

For 5230 RM-588 ko thấy gì . con 5230 của mình thì down bộ fw naò thì flash dc?
cảm ơn anh em nhìu...

duong_hvan

hjx,mình đang nghjên cứu flash để hack con 5230 rm 588 v40.03.
mình muốn hỏi la sao chỉ co dòng link RM-625_40.1.003
là sáng vay, 2dòng For 5233 RM-625

For 5230 RM-588 ko thấy gì . con 5230 của mình thì down bộ fw naò thì flash dc?
cảm ơn anh em nhìu...

ban nay cua ngocha chua co cho 5230 thi phai. Ban sang dow ban unique cua duythanh ve ma flash. 0kmen lam!

mrcoccu

Cho mình hỏi: muốn cho media không quét những file nhạc ngoài ý muốn thì phải cop file nhạc đấy vào đâu trong thẻ nhớ????

samiboy007

copy mấy fjle đó vào chung 1forder. Rồi dùng xplore chỉnh lại thuộc tính của fórder đó.