• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

tuyenka

Bản SP2 (14.11) của Taylorswift muốn xóa cái xem ảnh ông ấy thêm vào ntn nhỉ???

axxaax113

trời!sao lại muốn xài v52 chứ?v60 có trình duyệt mới xài quá đã mà không chịu.............:-?

tuyetngan25

mình làm 1 CFW của 5800 , phiên bản 60.0.003 , nhưng nếu chỉ cài Hack thôi thì trình duyệt mặc định xài dc , còn nếu thêm 7 trang kí tự và thêm nút reset thì trình duyệt mặc định xài ko dc , mình mún sửa thì cách nào bạn , mình chỉ xài trình duyệt mặc định của FW thôi àk , chỉ mình cái nha :D

khoa1989

mình làm 1 CFW của 5800 , phiên bản 60.0.003 , nhưng nếu chỉ cài Hack thôi thì trình duyệt mặc định xài dc , còn nếu thêm 7 trang kí tự và thêm nút reset thì trình duyệt mặc định xài ko dc , mình mún sửa thì cách nào bạn , mình chỉ xài trình duyệt mặc định của FW thôi àk , chỉ mình cái nha :D

sang mấy bên mod tải mod 7 trang ký tự khác xem sao

kitafung

Hì bản v60 này xung đột vơi mod 7 ký tự nha bạn, nên bản lighting của mình ko có mod 7 trang ký tự. Mod restart vẫn dùng được ở bản 60 này.

xuxu09

sao em up xong nó tự khoá thẻ nhớ là sao các bác? mặc dù e ko dùng pass?

xuxu09

helpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

kitafung

Cập nhật bản 4.2.2012
- Sữa những lỗi linh tinh
- Vài thông số quay về mặc định.
- Ram trống trung bình 50-51 MB.

quyenkhanh_hp

những nội dung trước đây mình sao lưu trước khi JAF sao không còn để khôi phục bạn nhỉ?làm thế nào để khôi phục lại những nội dung đó bạn ?

kitafung

những nội dung trước đây mình sao lưu trước khi JAF sao không còn để khôi phục bạn nhỉ?làm thế nào để khôi phục lại những nội dung đó bạn ?

Bạn vào Quản lý tập tin \ Sao lưu \ Nội dung sao lưu \ Chọn Cài đặt, danh bạ, tin nhắn rồi OK thôi.

quyenkhanh_hp

không phải,ý mình là trước đây mình đã sao lưu vào thẻ rồi,bây giờ JAF xong bản của bạn thì vào phần khôi phục lại báo không có file nội dung.nhưng trong thư mục Backup trên thẻ nhớ vẫn có file.thanks

kitafung

không phải,ý mình là trước đây mình đã sao lưu vào thẻ rồi,bây giờ JAF xong bản của bạn thì vào phần khôi phục lại báo không có file nội dung.nhưng trong thư mục Backup trên thẻ nhớ vẫn có file.thanks

Vậy chắc bạn backup bằng CFW C6\N97mini rồi, đúng không bạn ? Nếu vậy bạn tìm topic cách khắc phục trong diễn đàn nhé.