• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

Gmlaemday12

cái Uninstallking để làm gì đấy chủ top .mình vào thì nó báo ĐANG TẢI CÁC CHỦ ĐỀ mãi thôi.chả thấy gì

Gmlaemday12

hình như bản cook này bị mất flash lite nên ko xem đc video trên youtube. mình thử cài flash lite thì xem đc.

ko0lz96

ko hiểu sao lúc up lên v22 mình không thể mở pm menu styler lên đc
dùng v21 thì vẫn bt ? h muốn về v21 cũng chả đc nữa :(

nomercy7437

bạn nào biết lỗi này không chỉ mình với, trước flash bình thường, cài lại win rồi vẫn flash không được, mình dùng win 7, quét driver cho máy thì không thấy thiếu. thanks

tke3ndlove_hg

ko hiểu sao lúc up lên v22 mình không thể mở pm menu styler lên đc
dùng v21 thì vẫn bt ? h muốn về v21 cũng chả đc nữa :(

bạn mún dow xuống chỉ có tội là máy bạn sẽ die đây k úp xuông đc đâu bạn ạ

truongson20689

cảm ơn bạn nikoabe đã cook cho anh em bản này; theo mình muốn thì bạn nên xóa mấy thứ không cần thiết của c5-03 này cho tăng ổ c lên như quickoffice ttvideo.....và sửa lại cách mở khóa chỉ cần ấn nút bên hông là mở khóa luôn khỏi phải trượt mất thời gian ;các ưng dụng cài thêm thì thêm Memcheck S-Cleaner còn các ứng dụng khác ai thích thì cài thêm ; cảm ơn bạn nhiều

tke3ndlove_hg

mình đã test thử nói chung thì cũng đc nhưng mình vẫn thích kiểu dáng cũ của nó hơn mà phiên này gần giống của bản của v21.0.3 của manhtu minh chỉ nói theo cảm nhận của mình thôi ..............tks bạn vi bản cook

zackpro01

Bả này bị lỗi camera a? Sao lúc chụp ảnh buổi tối camera cứ bị nháy lúc đưa vào chỗ tối nhỉ.có ai bị như vậy ko?

manhtu

cảm ơn bạn nikoabe đã cook cho anh em bản này; theo mình muốn thì bạn nên xóa mấy thứ không cần thiết của c5-03 này cho tăng ổ c lên như quickoffice ttvideo.....và sửa lại cách mở khóa chỉ cần ấn nút bên hông là mở khóa luôn khỏi phải trượt mất thời gian ;các ưng dụng cài thêm thì thêm Memcheck S-Cleaner còn các ứng dụng khác ai thích thì cài thêm ; cảm ơn bạn nhiều

Có xóa hết những apps không cần thiết thì cũng không tăng được dung lượng ổ C lên đâu

nikoabe

tăng C fải gộp rofs2 với rofs3 vao core mà mình bận wá chưa làm đc.bản V 22 mình dùng ko thấy lỗi gì mà.Nói chung và v20,21,22 nhà mình cũng gần như nhau cả thôi,ko fải Cfw C6 nên ko thể thay đổi nhiều đc