• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

NguyenThai98

Len version cao hơn cung tốt thôi , nhưng bản này lỗi nhiều quá . Theo minh nghĩ là mấy ứng dụng cài sẵn trong máy . Khi flash muốn gỡ mấy cái đó đi nhưng..... Bùm wé

tke3ndlove_hg

minh vao cai unintallking thi bi khoi dong lai nay! lam the nao xoa no di bay gio!
hjx bạn cũng bị giống mình lúc đầu mình cũ bị tự nhiên rồi màn hình tối lại rồi khởi động lại nên bạn thu *#7370# là hết lối yên tâm đi k mất hack đâu icon vẫn như cũ

bunrieucua

C5-03 bản thân nó hơi kém về mảng RAM nên bạn chủ thớt nên chú trọng việc tăng RAM thì bản CFW của ban sẽ good lắm đấy.Ý kiến riêng thui vì nhìn tấm hình thông tin RAM của bạn mình thấy hơi hoảng:D không biết có phải vì trước dùng 5800 (RAM cũng kha khá hơn c5-03) mà bây giờ thấy RAM của máy bạn mình mới nhận xét vậy.Nếu có gì sai đừng chém mình ná!:D

manhtu

RAM của bạn này chắc đang chạy ngầm nhiều thứ nên mới như vậy.

chaothanai00

ban oi co the lam 1 ban cho c5 06 rm 816 v22.0.007 nhu the nay dc ko minh cung lam nhung dong goi lai flash thi ko dc ko biet loi o dau nua nan wa

NguyenThai98

ban oi co the lam 1 ban cho c5 06 rm 816 v22.0.007 nhu the nay dc ko minh cung lam nhung dong goi lai flash thi ko dc ko biet loi o dau nua nan wa

Con c5 03 này còn chẳng thành hồn nữa là em của nó. Nhìn mấy ẻm 5xxx mà phát thèm

NguyenThai98

bác mạnhtú đâu rồi nhỉ không nghe thấy lời nhờ vả của tui sao ? Nhơ bác chỉ jùm thay cái icon menu mà khó wá

khongcanlb

Bên philipin đã có CFW v22 rùi này , bạn nào test thử đi. máy tính nhà mình hỏng rùi ko làm gì đc.

http://www.symbianize.com/showthread.php?t=594501

Bên dailymobile
http://forum.dailymobile.se/index.php?PHPSESSID=409rlkmhr2n8t481mtod782is6&topic=61328.0

Ps: Thấy 2 cái này giới thiệu giống nhau

Đã test...lỗi nhiều quá....bác làm cfw n97 cho c5-03 đy....không thi bác kiếm mod màn hình chủ n97 cho em với...mấy cái hs bác add dùng chán quá...
ps: hs như thế này yk

nikoabe

Hic, Bó chíu. Cái đó các cao thủ ở phorum khác còn chưa làm đc, Mình còn gà lắm, bó tay

manhtu

Đã test...lỗi nhiều quá....bác làm cfw n97 cho c5-03 đy....không thi bác kiếm mod màn hình chủ n97 cho em với...mấy cái hs bác add dùng chán quá...
ps: hs như thế này yk
trên khắp các 4rum chưa thấy nơi nào port từ C6, N97 sang cho C5-03
Bạn nghiên cứu rồi tự làm đi

ko0lz96

a manhtu ko CFW nữa à :(
ai giúp mình cái
dùng fw v22 không cài đc pm menu style

nomercy7437

chủ topic có thể cho mình cái mod mở khoá được không tại mình không biết file đó nằm ở đâu nên không tách ra được, thanks

saccerwin

đã bê của nợ c5-03 nimbum-pro anh em nào rãnh xử lý nha....

nội dung:
Đã bị xóa:
A. Trợ giúp
B. Video cuộc gọi
C. Tìm kiếm
D. Vodaph0ne hs
E. Orange hs
F. Ovi cửa hàng
G. Ovi bản đồ (n0w mới nhất GMaps) TĂNG APPS: A. Mem kiểm tra B. Ramblow C. GMaps D. winrar E. RomPatcher 3.x + các bản vá lỗi F. winzip 1,0 G. Giết tôi H. Autoinstaller (làm cho e: \ ThinkChange \ e \) I. Adobe Flash Lite v4.01.1 NOW 95% ĐẸP ANNA ICON PRO kết hợp của tôi ... NOW N0KIA TRẮNG LÀ PERSONALIZE các VỚI BOOT UP IMAGE AMAZING .. NOW Pin IC0N & M0D SMILEY .. (của bro jhao) . UP TO 58-62MB RAM AT START UP NOW HS được modded BLACK ANNA ICON NOW swipe để mở khóa được modded để "trượt (",) " NOW biểu tượng pin được mooded bro jhao NOW modded biểu tượng mặt cười NOW thêm các biểu tượng (để kích hoạt bản sao z: \ sao chép -c \ tài nguyên c: \ tài nguyên sau đó kích hoạt c2z patch) (tắt c2z bản vá lỗi nếu không sử dụng để tránh lỗi) NOW đẫm máu đen chủ đề là sử dụng cho ui nhanh chóng NOW giao diện người dùng IS suốt NOW SỬ DỤNG HIỆU QUẢ THEME SIMPLE NOW NEW FONT NOW mới màn hình giật gân và tắt màn hình NOW bắt đầu lên bộ nhớ là 107.xx mb NOW bắt đầu ram là 52MB trên LÝ DO CỦA VIỆC XÓA, BỔ SUNG: kasi po ung giúp đỡ tại tìm kiếm napakabasic lang Naman po ang Nae rerender na sagot ng cp natin kadalasan di Niya nasasagot MGA tanong natin eh .. ung Ovi store Naman kaya ko denelet kasi ang dami na po ngaung trang web na pwedeng pagkuha ng miễn phí APP, ĐỀ TÀI ... cũ. .. DM, PNHT, SB, M9 lúc PD bỏ Naman bàn Ovi bản đồ ay dinelet ko kasi nababagalan ako là một phản ứng Niya kaya pinalitan ko ng GMaps v4.xx. LOGS ĐỔI CHO CANDY nhờ đội thử nghiệm phiên bản beta nhanh nhẹn-PRO_CANDY * romvan của NHNN * kamran30096 của SB * nikufellow DM * bernarduk09 DM * jey007 DM -> ROFS2 SIZE IS 108.x MB <- 1 NOW v22.0.007 RM-697 CTR Ấn Độ BLACK đốt cháy da cam 2 màn hình Live được tích hợp và SET AS DEFAULT (với các vật dụng và DIAL PAD) (Symbian-BELLE. ) {cố định B ME} 3. tối ưu hóa giao diện người dùng 4 tích hợp BT nhận tín hiệu (Nhận các tập tin e :/). 5. tích hợp 3D PHOTO BROWSER 6. OVI MAPS TRỞ LẠI LÀ 7 Ovi Store IS BACK. 8. RealPlayer khởi động lại TRỞ LẠI ĐƯỢC FIXED By Me 9. Tối ưu hóa luân chuyển 10. TỐC ĐỘ VIẾT Tối ưu hóa 11 BELLE QUAY LẠI ICON. IS 12 ĐỔI FONT IS lớn mạnh hơn, và táo bạo hơn (TÍN DỤNG ĐỐI VỚI SHENLONE, NIKKUFELOW và ME). 13. NOKIA BROWSER FILE được tích hợp (để hoàn thành hs belle) 14 4. DEAFULT ĐỀ A. mưa st. biểu tượng bởi hank (mặc định) b. NOKIA phát triển C. nokia N8 tối LA d liên lạc của nhanh nhẹn. 15. hiệu ứng chủ đề từ cháy đỏ (tín dụng cho tác giả sáng rực) 16. tắt máy và khởi động lại biểu tượng mod (tín dụng bro Kamran của SB). 17. gói biểu tượng mới từ ngọn lửa (tín dụng cho tác giả sáng rực) 18. GMaps sẽ bị xóa 19 belle nokia nhạc chuông và nhạc chuông khác từ belle được thêm vào (bởi bernarduk09 chia sẻ). 20. hình ảnh động khởi động mới (chia sẻ nikkufellow) 21 hình ảnh giật gân mới và hình ảnh tắt máy của tôi. 22. máy ảnh thanh công cụ là hoàn toàn liên kết 23 máy nghe nhạc phương tiện truyền thông được liên kết. SETS của các tiện ích Cách sử dụng chỉ cần đổi tên nó gadget.swf đặt nó trong :/ điện tử và khởi động lại điện thoại của bạn TÍN DỤNG CHO MODDER ORIGINAL NÀY tiện ích VỚI widget http://www.4shared.com/archive/dkoFy...h vật dụng ở đây KHÔNG vật dụng mà không có vật dụng Chú ý: KHI PHÁT Một THEME, THE ICON CHAT sẽ không xuất hiện BẠN NÊN khởi động lại điện thoại CỦA BẠN và nó sẽ xuất hiện Chú ý: trước khi FLASHING PUT gadget.swf hiện diện trong TASTE CỦA FOLDER CANDY :/ e rằng bạn sẽ không nhận được màn hình trắng trong khởi động

link down:http://www.4shared.com/get/tAM1t47Z/TASTE_OF_CANDY.html
http://www.4shared.com/rar/Ey2mbIUp/Sintec_OFW.html

p/s 1 tí: bản này có flash live ngoài hs: tức là dùng mấy cái hình như thế này để đổi gió;(ngoài hs lun)

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

ôi Google dịch=))
chơi mấy cái HS kiểu flash kia chắc vào youtube bằng web mặc định lại bị out cho mà xem

nikoabe

Máy rớt giá oy,có bán thì làm phát Ăn roi thử xem,mình cũnh đang kết mà hem coá xiền,hic hic