• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian^3 v6 For Nokia 5800 5230 5530 And X6

jenemy888

Có bác nào biết thay font của bản này ko ?
Mình copy font vào E/data/font mà ko thấy thay đổi rỳ
Font này xí quá :-s

giangholda

đúng rồi, bản của binh24 mình mod lại 1 ít, jaf xong ko cài dc 1 số theme,nhất là theme mình tự chế :((, ko cài dc bản pack crack của xplore hix, quay lại jaf bản tiếng anh này, thèm cái hiệu ứng theme mượt mà này quá :D
bung CFW ra lay cái hieu ứng thôi có j khó nà \-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Có bác nào biết thay font của bản này ko ?
Mình copy font vào E/data/font mà ko thấy thay đổi rỳ
Font này xí quá :-s

copy font vào E/data/font rồi bạn phãi cài FontRouter vào nửa mới đổi font chữ chứ :-?

Chỉnh sửa cuối:

jenemy888

bung CFW ra lay cái hieu ứng thôi có j khó nà \-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

copy font vào E/data/font rồi bạn phãi cài FontRouter vào nửa mới đổi font chữ chứ :-?

trước mình có cần cài FontRouter đâu nhỉ :-??

leehuynbin

xem cái clip thích thế nhưg down bản này về flash chỉ lên được chữ NOKIA :|. Làm lại mấy lần ko được đành thôi vậy :(

yeudesong87

Hi vọng sắp tới có bản full mình sẽ học flash luôn thể ! Tại đang dùng Windows7 64bit ko hỗ trợ Jaf! 32bit mới cài đc

imme321

Hi vọng sắp tới có bản full mình sẽ học flash luôn thể ! Tại đang dùng Windows7 64bit ko hỗ trợ Jaf! 32bit mới cài đc

Win 7 - 64bit vẫn cài J.A.F được mà, ko vấn đề gì mà. Mình vẫn đang dùng bản Home Premium 64bit mà.

kimjaewon

mod lai nhiều thứ, xài rất tốt, chỉ mỗi tội ko bik lam sao để thêm tiếng việt, xài tiếng anh đỡ ...

standbyme91

Ai MOD TV hộ cái tìm cái FW ngon mà chưa đc cái nào!
Thây cái này ổn nhất thì ko có TV. nản