• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

doantranhuy

bản mới này update thêm gì vậy sangbenh?mình đang đi công trình nên chưa jaf đc.thanks bạn nhiều.

sangbenh

bản mới này update thêm gì vậy sangbenh?mình đang đi công trình nên chưa jaf đc.thanks bạn nhiều.

vậy khoan ha jaf.mình sẽ uplinks khác.này vẫn còn dính cái trược mở khoá chưa đổi chữ nữa

hoangphonghd

Cái chủ đề này màu mè quá Sang ơi

vậy khoan ha jaf.mình sẽ uplinks khác.này vẫn còn dính cái trược mở khoá chưa đổi chữ nữa

Ông Sang trong nam hay sao mà toàn thấy gọi "Trược" :D

Last edited by a moderator:

gemfat

Mình kô Flash được bản này. Ai dùg 5800 thành công share cho mình Fw trọn bộ lun nha! Có nghĩa là down về chỉ cần giải nén vào Products rồi Flash lun y'. Mình gà lắm! Thank m.n!

axxaax113

bác sang cho em xin cái lệnh thoại đi.em tự thêm vào cho,chứ kêu tự tách biết đường đâu mà làm

gemfat

Đã có ai cài CFW này ngon chưa? Mình cài xong suýt DIE, may ấn nút nguồn vẫn rung. Up bản gốc trên Navi thì mới được như cũ! Run thật!

doantranhuy

mình vừa jaf bản update của bạn.cho mình hỏi làm sao để mình có thể thêm các mod vào bản cook fw nản hả sang?mình thêm vào xong mà đó gói lại nó cứ báo lỗi??mình dùng Nokia Firmware Editor 0.2 Việt hoá.hix..

tranconghd89

mình vừa jaf bản update của bạn.cho mình hỏi làm sao để mình có thể thêm các mod vào bản cook fw nản hả sang?mình thêm vào xong mà đó gói lại nó cứ báo lỗi??mình dùng Nokia Firmware Editor 0.2 Việt hoá.hix..
mình vẫn dùng cái này... chẳng bao giờ lỗi.hjhj

sangbenh

them mod binh thường mà .chắc do thao tác quá

ruby10

Đã có ai cài CFW này ngon chưa? Mình cài xong suýt DIE, may ấn nút nguồn vẫn rung. Up bản gốc trên Navi thì mới được như cũ! Run thật!

Cái này do bạn cook bị gì ấy, chứ ai cũng jaf bản này đc :D