• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

MrCh1p

sao em flash xong vào chương trình ca nhạc không cập nhật được danh sách nhạc vậy anh :(

Chỉnh sửa cuối:

votinh484

[help] sangbenh cho mình hỏi tý : mình down core với bản update 20/12/2011 thì còn thiếu cái gì ko mà mình jaf suốt từ sáng đến giờ ko được nó cứ ra Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Reading IMEI...
Failed! Aborting!
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009699
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...
hoài ak, mặc dù mình jaf những bản khác vẫn được

simhoang

đúng vậy no từ điển.bạn có thể tự cho vào mà
em cho vào nhưng nó không chạy được bác ah!
em thấy vẫn còn trống nhiều. bác có thể cho vào luôn được không bác?
với lại bác có dùng phần mềm ADL để khoá ứng dụng , tin nhắt không bác? sao cái đó khoá tin nhắn là không vào được luôn. chỉ có tin nhắn thôi. còn cái khác vẫn binh thường
[help] sangbenh cho mình hỏi tý : mình down core với bản update 20/12/2011 thì còn thiếu cái gì ko mà mình jaf suốt từ sáng đến giờ ko được nó cứ ra Detected P-KEY: 90009699
Reading IMEI...
Failed! Aborting!
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009699
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...
hoài ak, mặc dù mình jaf những bản khác vẫn được
bạn chỉ cần đổi trên file download của bác sangbenh về rồi đổi chữ ROFS thành ROFS2 là được bạn ah

truongproo

Bản update của bác sang bệnh bị lỗi usb ở chế độ ổ đĩa chung lúc nhận lúc không.mong bác fjx lại cho anh e ăn tết zui vẻ

votinh484

Làm phiền bạn chủ 1 tý bạn có game nokia Global Race kô, cho mình xin để mình chép vào máy, chứ game này mình cài kô đc

simhoang

vậy bác cho xin cái trình đọc tin luôn đi..............:-/
không biết có phải cái này không nữa. http://www.mediafire.com/?to7ftlq3xum1f3t
bạn thử xem nha
Làm phiền bạn chủ 1 tý bạn có game nokia Global Race kô, cho mình xin để mình chép vào máy, chứ game này mình cài kô đc
ban bung ra rồi bỏ nó vào nha. đó là file sis đó. nếu k bung được thì pm lại hoặc download PM siscontents để bung file
http://www.mediafire.com/?sp9srim7oad4n4m

Chỉnh sửa cuối:

simhoang

bác sangbenh ơi cho em cái ttpot với cái duyệt ảnh 3d được không? vì em cần xóa cái đó để bỏ 1 số thứ khác vào. vì cài mấy cái đó không đuợc. bị báo lỗi ứng dụng đã được cài. cái đua xe mặc định cũng vậy. vậy nên em muốn xóa 2 cái đó trong rom rồi cài sau cũng được. để bỏ cái đua xe với mấy thứ khác vào

sangbenh

bác sangbenh ơi cho em cái ttpot với cái duyệt ảnh 3d được không? vì em cần xóa cái đó để bỏ 1 số thứ khác vào. vì cài mấy cái đó không đuợc. bị báo lỗi ứng dụng đã được cài. cái đua xe mặc định cũng vậy. vậy nên em muốn xóa 2 cái đó trong rom rồi cài sau cũng được. để bỏ cái đua xe với mấy thứ khác vào

cai cài cái j ko dc ngoài game dx gốc vậy

sangbenh

usb thì không có lỗi gì hết.vui lòng kiểm tra thiết bị của mấy bạn đi.