• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

tangbalan

chỉ mình cách mod cho cột sóng trở về mặc định đi chứ hiện chữ 4g mình nhìn thấy hông thích cho lắm.cảm ơn pro nhiều

love4

chỉ mình cách mod cho cột sóng trở về mặc định đi chứ hiện chữ 4g mình nhìn thấy hông thích cho lắm.cảm ơn pro nhiều
down lại mod 3g chép đè vào ros là đc thôi ma.mình thíc 4g.kết kai 8,9G mà ko có :D

hoangphonghd

Lâu ko vào 4rum, dạo này Nấu Ăn thành nghề rùi ta
Làm bếp trưởng nhà hàng đc rùi đó
Tính làm bếp trưởng 4rum hả :D

sangbenh

Bạn cho mình xin link lun đc không bạn, mò mãi không ra

http://www.pdaviet.net/showthread.php?48499-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-s%E1%BB%AD-d%E1%BB%A5ng-J.A.F-chi-ti%E1%BA%BFt.

Cho bạn cục pin nằm ngang + 3.5g nè :D
http://www.mediafire.com/?6je2uoe1h7jd8y0

xài của ruby đi bạn

Lâu ko vào 4rum, dạo này Nấu Ăn thành nghề rùi ta
Làm bếp trưởng nhà hàng đc rùi đó
Tính làm bếp trưởng 4rum hả :D

mình đang làm thị trưởng của happy city.:D anh em vào kết bạn với sangbenh với

ruby10

sang thử edit 2 cái icon tùy chọn và menu sao cho nó nằm bên góc giống ntv thì sẽ đẹp hơn rất nhiều, thử xem sang

ngunhi

anh ơi help em up FW đi ... em hok biết gì hết... m download rui anh có thể giúp em = phần mềm diều khiển pc từ xa hok ạ.???

datvietdatviet

Sao không gói đầy đủ nhửng file cần chạy đi you.làm thế này chẳng biết you cfw ver bao nhiu nữa .vdụ you cfw 60 mà nta chép vào fw 50 thì...ngày xưa down cfw e72 của hoanghai bên sybianvn về flash = ph0enix die lun máy :D giờ cho vào hwk và mxkey mà ko kết nối.cho mình hỏi bản cook này flash bằng box chuyên dụng HWK được ko vậy.thanks

hantinhtu_baby

Sao không gói đầy đủ nhửng file cần chạy đi you.làm thế này chẳng biết you cfw ver bao nhiu nữa .vdụ you cfw 60 mà nta chép vào fw 50 thì...ngày xưa down cfw e72 của hoanghai bên sybianvn về flash = ph0enix die lun máy :D giờ cho vào hwk và mxkey mà ko kết nối.cho mình hỏi bản cook này flash bằng box chuyên dụng HWK được ko vậy.thanks
Cứ dùng JAF mà fang là đc mà bạn,kết nối bằng usb đóa!chứ bạn hỏi mấy cái box chuyên dụng ae bit gì đâu!

ngunhi

em FW 6.00 cập nhật tren = ovi suite chưa hack giời em muốn sài ban này 6.00 có hack

hantinhtu_baby

em FW 6.00 cập nhật tren = ovi suite chưa hack giời em muốn sài ban này 6.00 có hack

Ý chú bây giờ răng mù?tải bản cook trên về chạy luôn đi!tất cả các bản cook trên 4rum đều hack vĩnh viển rùi đoá!