• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

ruby10

Tại e làm Mod Belle thay nhiều ký tự quá :| ,a thấy Nhockfc thay hình như chỉ có 5 hay 6 ký tự,nhưng sát nhau,khi Edit Font cũng dễ :|
Tùng thử edit kí tự tùy chọn và menu nằm sát vào góc xem,mình thấy như vậy sẽ đẹp hơn rất nhiều

ohannguyent

có ai có font mặc định hỗ trợ full kí tự ko? Share cho mình với, font này khó đọc quá. Thanks nhiều!
Ah quên, thay font có ảnh hưởng tới mod belle ko heng?

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

có ai có font mặc định hỗ trợ full kí tự ko? Share cho mình với, font này khó đọc quá. Thanks nhiều!
Ah quên, thay font có ảnh hưởng tới mod belle ko heng?
fonts nào đã edit ký tự belle thì ko sao

doantranhuy

bản cook này mình dùng mượt mà quá!mong có bản update mới tốt hơn thì tuyệt!kết nhât cái font android :)) :">..bệnh có khác!:">.à chỉ là cảm giác..là thấy xoay không được nhậy lắm..

simhoang

mất bộ từ điển rồi bác ơi! cài ngoài vào thì không được, nó báo là không thể cài đặt ứng dụng đã có sẵn, nhưng trong bản này không thấy bộ từ điển đâu cả. híc.
với lại bác lấy cái 4G của em làm đây có vẻ đẹp hơn bác nè
http://www.mediafire.com/?enwh73ja6mi9pwd

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

mới đổi lại font mặc định bên box "mod 3 phím navigator belle cho cfw" mà bị lỗi tè le. Phím mũi tên(back) bị biến thành "£" ngoài home thì phím menu bị biến thành mặt cười (☻) thế mới đau! Nhờ bác chủ thớt share giúp em bộ font mặc định cái, thanks bác nhiều!

huuthuan1004

Mình đang dùng con 5800fw gốc v60.0.003, nào giờ mình chưa từng flash vì nhà ko có máy tính, thấy mấy bạn làm cái belle này đẹp quá, kết nhất là cái nút Tùy chọn, Trở về bằng kí hiệu đẹp quá. Các bạn cho mình biết hiện giờ bản nào xài ngon nhất, ko bị lỗi thì giới thiệu cho mình với, cho xin link down luôn nha, mình ra mấy cửa hàng đt kêu nó flash 1 lần về xài cho biết. Mình ko có tiền flash nhiều lần nên các bạn cho mình bản nào ổn định nhe. Thank tất cả.

doantranhuy

sangbenh ơi. cái thông báo không có cuộc gọi và tin nhắn mới ngoài hs không đc hợp với belle lắm,giống anna hơn.

doantranhuy

sangbenh ơi. cái thông báo không có cuộc gọi và tin nhắn mới ngoài hs không đc hợp với belle lắm,giống anna nhìn màu xanh tròn hơi thô...

doantranhuy

huuthuan à.mình thấy bàn của sangbenh la ngon nhất.icon,hiệu ứng đơn giản,đẹp.và quan trọng là ram khá ổn định.nghe nhạc có bổ xung thêm eqz rất hay.mình thấy sangbeng đầu tư cho bản cook này rất kỹ.

huuthuan1004

huuthuan à.mình thấy bàn của sangbenh la ngon nhất.icon,hiệu ứng đơn giản,đẹp.và quan trọng là ram khá ổn định.nghe nhạc có bổ xung thêm eqz rất hay.mình thấy sangbeng đầu tư cho bản cook này rất kỹ.

Bạn dùng có bị lỗi gì chưa? Nếu vậy mình ra tiệm cho nó flash luôn, mình hỏi rồi, nó đòi 70k, giá cao quá nhưng kệ cũng ráng thử 1 lần cho biết.

sangbenh

Mình đang dùng con 5800fw gốc v60.0.003, nào giờ mình chưa từng flash vì nhà ko có máy tính, thấy mấy bạn làm cái belle này đẹp quá, kết nhất là cái nút Tùy chọn, Trở về bằng kí hiệu đẹp quá. Các bạn cho mình biết hiện giờ bản nào xài ngon nhất, ko bị lỗi thì giới thiệu cho mình với, cho xin link down luôn nha, mình ra mấy cửa hàng đt kêu nó flash 1 lần về xài cho biết. Mình ko có tiền flash nhiều lần nên các bạn cho mình bản nào ổn định nhe. Thank tất cả.

tại sao ko tự làm mà phải ra của hàng dt thế

sangbenh ơi. cái thông báo không có cuộc gọi và tin nhắn mới ngoài hs không đc hợp với belle lắm,giống anna nhìn màu xanh tròn hơi thô...

uhm.thanks .nhưng gio thì sao mới đẹp hơn đây

sangbenh

mới đổi lại font mặc định bên box "mod 3 phím navigator belle cho cfw" mà bị lỗi tè le. Phím mũi tên(back) bị biến thành "£" ngoài home thì phím menu bị biến thành mặt cười (☻) thế mới đau! Nhờ bác chủ thớt share giúp em bộ font mặc định cái, thanks bác nhiều!

thử này dc ko bạn

daituongquan

mod belle phải kem theo font nhé.
nếu không nó sẽ lỗi từa lưa.
mình lấy mod bele cuar bạn dùng với font gốc do mình mod thì bị lỗi phím tỳu chon dấu ... , nhờ vậy mà biết mod file view.o0001 luôn. thấy trên tất các rom trong nước và ngoìa nước thì không có huowngs dẫn gì hết. homm nào rảnh làm phát hướng dẫn chơi