• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

tadenday

Lời đầu tiên là em cảm ơn bác về bản cook em đã test mấy ngày và thấy ổn nhưng mà thắc mắc 1 điều là Imelo e cài bản mới nhất cũng như ban 0.98 đều không play được thứ 2 là ttpop e cài bản mới nhất thì hát đc 3 giây là bị văng ra ngoài .. có ai bị như em không và ai bít cách khắc phục chỉ em với :(

Chỉnh sửa cuối:

doantranhuy

sangbenh ơi.có cái font nào đẹp đẹp phù hợp với belle share mình đổi gió với.:d.

doantranhuy

lạ nhỉ?máy mình không bị như thế?bạn thử xem có xung đột với phần mềm nào kô?check cả out tv rùi nhé.chơi game,xem film ''ấy'' hay kinh :)).:))..

sangbenh

Lời đầu tiên là em cảm ơn bác về bản cook em đã test mấy ngày và thấy ổn nhưng mà thắc mắc 1 điều là Imelo e cài bản mới nhất cũng như ban 0.98 đều không play được thứ 2 là ttpop e cài bản mới nhất thì hát đc 3 giây là bị văng ra ngoài .. có ai bị như em không và ai bít cách khắc phục chỉ em với :(

mấy cái đó chạy ngon mà bạn
sangbenh ơi.có cái font nào đẹp đẹp phù hợp với belle share mình đổi gió với.:d.

hình như mấy trang trước m có úp 1 font rối ý

tadenday

Bác sangbenh có thể cho em bản đó không chứ em down trên mạng hoài mà toàn bị văng ra :(

tranconghd89

bản này ngon lành mà. mình không bị những lỗi này. chỉ bị mỗi pc suite thui. hjhj

tadenday

bản này ngon lành mà. mình không bị những lỗi này. chỉ bị mỗi pc suite thui. hjhj
Bạn dùng TTpop và Imelo bản bao nhiêu thế mình tìm hoài mà toàn bị văng bạn cho mình link đao bản đó được không pc suite mình lại ngon lành chứ :D

doantranhuy

ai có font fix belle của sangbenh đẹp share mình với.có ảnh càng tốt..thaks trć.hì.

datvietdatviet

Hi vọng sangbenh sớm ra mắt bản cfw với f0nt chữ mặc định :D đang định flash thử rofs2 của thanhtunght mà sao nhiù link wá chẳng biềt chọn cái nào :-?

ngunhi

bác nào làm ơn add yahoo em help em up FW v6.00 bằng phần mềm điều khiên pc từ xa với..... xin híc giúp em 1 ngày em on đc 1 lần trên pc thứ 8 à:(

tranconghd89

bác nào làm ơn add yahoo em help em up FW v6.00 bằng phần mềm điều khiên pc từ xa với..... xin híc giúp em 1 ngày em on đc 1 lần trên pc thứ 8 à:(

nhinsaoroi_anhnhodenem . online di bạn mình giúp cho

sangbenh

Hi vọng sangbenh sớm ra mắt bản cfw với f0nt chữ mặc định :D đang định flash thử rofs2 của thanhtunght mà sao nhiù link wá chẳng biềt chọn cái nào :-?
hình như đã up mot font đổi gió ruj

nhinsaoroi_anhnhodenem . online di bạn mình giúp cho
có người ra tay trợ giúp rụ kìa.

doantranhuy

sangbenh ơi.mình hỏi chút,musicplayer của bản này không hỗ trợ hiện lời nhi?bạn có bản musicplayer nào hỗ trợ hiện lời k cho mình.mà update bản khác có mất mấy cái eqz của bạn k?