• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

doantranhuy

cái thông báo cuộc gọi nhỡ và tin nhắn như thế này là đẹp nhất :D

à mong bạn bỏ chữ belle for 5800 cho phần swipe2unlock khi cài tiếng anh...để chữ khác đi,ví dụng như là swipe to unlock..

doantranhuy

à.mới phát hiện ra 1 vấn đề nho nhỏ là.dù jad taskman thì mất swipe to unlock..không biết có cách nào khấc phục không?

datvietdatviet

Ae cho mình xin thêm tí ý kiến về bản cfw này đi .mà dùng cfw có hay lỗi gì không nhỉ .mới chuyển sang dùng v5 nên chưa sài cfw bao giờ.

ohannguyent

có ai bị giống mình ko? Vào 'cài đặt'(setting), chọn thẻ 'điện thoại'( phone) tự động out ra menu hà? Hôm nay dùng cab out tv để xem firlm mà ko set đc phụ kiện mới đau chớ! Bác Sangbenh xem lại giúp em với. Thanks!

doantranhuy

Ae cho mình xin thêm tí ý kiến về bản cfw này đi .mà dùng cfw có hay lỗi gì không nhỉ .mới chuyển sang dùng v5 nên chưa sài cfw bao giờ.

theo đánh giá cuả mình về bản cook này là rất ổn định.mình cũng mới dùng 5800,nên m đã dùng tất cả các bản fw trong 4rum.mình thấy bản của sang bệnh khá chọn vẹn..sử dụng ổn đinh,đáng nói nhất là ram dù dùng nhiều soft luôn ở tầm trên dưới 30m..đáp ứng nhu cầu mới nhất của mọi người là giao diện belle thời thượng :)).tiếp theo là hỗ trợ thêm 3 eqz nghe nhạc tuyệt!tích hợp imelo,ttpod trọng music.rất tiện,photobrower trọng trong trình xem ảnh..nói chung bản cook này rất đáng dùng!

datvietdatviet

theo đánh giá cuả mình về bản cook này là rất ổn định.mình cũng mới dùng 5800,nên m đã dùng tất cả các bản fw trong 4rum.mình thấy bản của sang bệnh khá chọn vẹn..sử dụng ổn đinh,đáng nói nhất là ram dù dùng nhiều soft luôn ở tầm trên dưới 30m..đáp ứng nhu cầu mới nhất của mọi người là giao diện belle thời thượng :)).tiếp theo là hỗ trợ thêm 3 eqz nghe nhạc tuyệt!tích hợp imelo,ttpod trọng music.rất tiện,photobrower trọng trong trình xem ảnh..nói chung bản cook này rất đáng dùng!
mình chỉ sợ như này thôi :D
có ai bị giống mình ko? Vào 'cài đặt'(setting), chọn thẻ 'điện thoại'( phone) tự động out ra menu hà? Hôm nay dùng cab out tv để xem firlm mà ko set đc phụ kiện mới đau chớ! Bác Sangbenh xem lại giúp em với. Thanks!

doantranhuy

mình thì không bị thế.:)) còn vụ tvout thì chưa có cable out để test :)).đợi sangbeng rep.à.mong bản cook sau có 2 bản //,1 bản ultimate và một bản lite cho có nhiều lựa chọn.:p.kỳ vọng nhiều :)) chủ 2pic bỏ wa cho :)).