• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6 - v32 - Made by sangbenh

sangbenh

bar em thay hết rụ

ThanhTungHT

Active Member
thay tất cả đó anh ung dụng cụ thể thì ít hơn 3 entry moi em

VD nếu a thay Ứng dụng Nghe nhạc đầu tiên,a sẻ thay những entry mấy? Có phải mỗi ứng dụng là 3 entry phải ko?
À,cái này e viết bài rồi Post lên cho mọi người cùng biết .

sangbenh

1604->6 là wen 7->9 hình
10->12 nhạc 13-16 shareonline
16-18 video
24 thanh đứng
35 thanh ngang

p/s mệt quá

chu0jyb

Đã sửa text ở phần mở khoá chưa bác. "SYMBIAN BELLE SANGBENH" ý bác
được để em Jaf lại luôn.
Tiện thể bác xem lại cái Theme Belle mặc định thay ảnh khác phần các nút dưới cùng bị nhoè ra bác ạ, em để sang Đen Net™ thì lại không có hiệu ứng như theme mặc định :D
Thank bác :D

sangbenh

Đã sửa text ở phần mở khoá chưa bác. "SYMBIAN BELLE SANGBENH" ý bác
được để em Jaf lại luôn.
Tiện thể bác xem lại cái Theme Belle mặc định thay ảnh khác phần các nút dưới cùng bị nhoè ra bác ạ, em để sang Đen Net™ thì lại không có hiệu ứng như theme mặc định :D
Thank bác :D
theme belle mà.chuẩn nên khong nên chỉnhX_X

kaothenhi

Trước khi Jaf đã cẩn thận backup đữ liệu, thế mà lúc Flash xong khôi phục nó báo "không có nội dung đã sao lưu" là sao nhỉ ?

longminhpham

Lần trước máy mình vẫn flash ok,nhưng từ khi được mấy anh care hỏi thăm thì bug vào như ... , giờ thì flash bản original thì lỗi C++,bản khác đều bị lỗi này.--!

damhuytho

sao khi thay sang fonts khác lại bị thế này. sửa được không bác

thay nhiều font rùi vẫn thấy bị như vầy