• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6 - v32 - Made by sangbenh

ThanhTungHT

Active Member
sao khi thay sang fonts khác lại bị thế này. sửa được không bác
thay nhiều font rùi vẫn thấy bị như vầy

Dùng Font cũ bạn Phải Add thêm hiển thị ký tự "Belle" mới vào bạn nhé :)
Nếu ko làm đc thì nên sử dụng Font của chủ nhân CFW ^^

sangbenh

thay font mình không chụi trách nhiệm

trách nhiệm là sửa lỗi khi mà mình tự tạo ra lỗi.
bản cook có lỗi khi chưa chỉnh sửa =>> mình chụi trách nhiệm.ngược lại ...................

chu0jyb

Thế còn vụ Text ở màn hình mở khoá thì như nào hả bác sangbenh bác nói cho ae còn bít để thay theo ý thích mới chứ.
Thank bác!

Dragon459

Manager
Thế còn vụ Text ở màn hình mở khoá thì như nào hả bác sangbenh bác nói cho ae còn bít để thay theo ý thích mới chứ.
Thank bác!
kiếm bộ tap to lock hay swipe unlock chuẩn ở các topic tổng hợp rồi vất đè lên sau đó đóng gói và flash nếu k biết sửa.
Nếu muốn edit theo ý mình thì sửa trong file ngôn ngữ của bộ khóa đó.

hihi1089

bác sangbenh send cai font như trong pic được chứ bác .add tiếng trung vs mấy cái kí tự belle ấy

Htt098

Write result 27: 1701
Processing D:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-559\RM-559_32.0.002_C01_prd.rofs3.fpsx...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS3
Write result 27: 1701
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
Phone not found...
Done!
lỗi gì thế mọi nguời?

caobang200

chắc máy tính của bạn chưa nhận ra đt
,bật máy rùi cắm vào máy tính cho nhận ra đt đã

cocconconcoc

Bác Sang ơi, Bản này ko cài S clear được; Python cũng ko được. Làm sao để dọn rác vậy bác.