• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW V52.0.007 CHO 5800 BẢN GỐC, DÀNH CHO NHỮNG AI KHÔNG THÍCH HACK MÁY.

joeD

ủa sao bản cập nhật nhẹ quá vậy pro có 13mb ag với lại bản này có hiệu ứng j gọi là hoa lá mùa thu tuyết rơi mùa hè ko vậy pro

vunguyenmt

ko có đâu bác ơi. Từ FW gốc mình chỉ cook thêm vào một số mod chon tiện dụng hơn thôi. Nhẹ gọn nhanh

votinh484

ko biết bác mode làm sao chứ em cook cả chục lần rùi mà chẳng thể nào quét nhạc được hết, mặc dù em đã bỏ nhạc vào E:\music nhưng dù sao cũng thank bác

joeD

có thể thêm mod rompatch dùm mình đc ko vậy bạn ko có hack sao sài đk thì mất thời gian quá

vunguyenmt

Đây, trong khi chờ đợi bác thanhhaifire up bản gốc lên thì a e sài bản này thử. Cho ý kiến để hoàn thiện hơn

ko đọc được nhạc bạn ơi,có cách nào khắc phục ko

Đọc nhạc trong E\soung\digital nhé

OverYou

Tiếc là mình ko thích FW chuẩn cuả máy, nhất là ko hack! Mình thích những điều lạ nên chỉ thích dùng CFW C6.