• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
xin lỗi moi người! trang muốn có đc fw này thì trang fải làm j? trang đã đoc rất nhiều bản hướng jẫn flash fw nhưng càng đọc càng rối.... ko biết làm sao cho đúng cho đến lúc flash xong? vậ̣y có ai júp trang với chỉ trang những pm cần để flash! những mụk cần tải ở fw này! chỉ trang từng bướk nhé! hic tình trạng máy trang là: nokia 5230 rm588 v50.0.001 đã hack ram trống 46mb bộ̣̣ nhớ máy trống 52mb thẻ 4gb khi cài phyrothon hay qt máy hay báo erro sinnal sever.exe hay cài đặt đã có sẵn! hicc và khi cài đặt pm thường báo tập tin bị lỗi! nhưng jờ trang ko cài nữa! trang muốn khắk phuc máy chút mong mọi người júp đỡ! nếu chỉ xin chỉ tỉ mỉ xíu nhé! trang....hihi ko rành về đt toàn anh trai hack ùi trang nghịch jờ lỗi tùm lum anh trai thi đang đi xa !anh chỉ cho cáck háck lại và cài pm anh ý lưu trong thẻ nhớ thui ak! júp trang nhé!
Cho anh yahoo a giúp nhiệt tình ! :D :))

p/s: Lâu lâu Pda mới xuất hiện 1 hot girl X_X
Ôi vừa xem Lý lịch của e ấy xong.. Giới tính là .... Nam X_X

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

Bạn ấy đang cố làm ra vẻ nguy hiểm đấy mà.:))

NTiolanDatluu

nam nữ k quan trọng, miễn là thành viên PV sẽ giúp nhiệt tình!

P/S: nếu ở gần thì ném máy qua tớ làm free cho, chỉ cần tối mời đi làm cốc "trà đá" là ok! :p

Bạn ấy đang cố làm ra vẻ nguy hiểm đấy mà.:))
nếu bạn cho là thế! nhưng máy trang đang gặp nhiều fiền fức júp trang nhé! các ban cho minh là nam hay nữ cũng đc nhưng mong các bạn júp trang nhé! trang muốn khắk fụk máy trướk khi anh trai về! và làm mới hơn! cảm ơn !

NTiolanDatluu

nếu bạn cho là thế! nhưng máy trang đang gặp nhiều fiền fức júp trang nhé! các ban cho minh là nam hay nữ cũng đc nhưng mong các bạn júp trang nhé! trang muốn khắk fụk máy trướk khi anh trai về! và làm mới hơn! cảm ơn !

thế đã đọc qua hướng dẫn mình up chưa, chưa hiểu chỗ nào thì pm, nếu ở TH đem máy qua cửa hàng mình, giúp flash cho, hướng dẫn luôn để lần sau có thể tự làm đc! ;;)

p/s: sai lỗi chính tả nhé: "khắk fụk máy trướk" :mad:)

ghostonline

hic mat ca ngay nghi ngoi tim tren dien dan dc it mod add vao cfw dinh flash lai 1 ban cho riengminh thi moi nho ra 1 van de can hoi may cooker. neu minh muon add language support cho ban nay thi phai extract phan language support tu fw nao de add vao ma ko bi loi , cua n97, n97 mini hay 5233 (minh xai 5233)

sorry online bang pda ko co bo go tieng viet

ThanhTungHT

Active Member
hic mat ca ngay nghi ngoi tim tren dien dan dc it mod add vao cfw dinh flash lai 1 ban cho riengminh thi moi nho ra 1 van de can hoi may cooker. neu minh muon add language support cho ban nay thi phai extract phan language support tu fw nao de add vao ma ko bi loi , cua n97, n97 mini hay 5233 (minh xai 5233)

sorry online bang pda ko co bo go tieng viet
Của bạn đây : Click here

Có gì pm yahoo: l_th_t@yahoo.com

Hoặc nhờ Đạt làm hộ :))

huutran77

Mình đùa thôi mà có gì đừng giận nhe bạn.bạn down các pm sau: nokia pc suit,nokia flashing cable driver,nokia software update,gói công cụ jaf.bạn qua topic sau: pdaviet.net/showthread.php?55955-T%E1%BB%95ng-H%E1%BB%A3p-C%C3%A1ch-UP-Can-Thi%E1%BB%87p-Change-Product-Code-cho-FW-Nokia-b%E1%BA%B1ng-JAF ,có hướng dẫn cụ thể bằng hình và có link down các phần mềm cho bạn luôn. Bạn chỉ lên goole down thêm nokia software update là đủ.mình online bằng dt nên k viết nhiều dc.có gì chưa dc bạn cứ hỏi,a e trên này giúp cho bạn.
Ps.ban ở cần thơ phải k?nhìn avatar hơi quen.

NTiolanDatluu

Mình đùa thôi mà có gì đừng giận nhe bạn.bạn down các pm sau: nokia pc suit,nokia flashing cable driver,nokia software update,gói công cụ jaf.bạn qua topic sau: pdaviet.net/showthread.php?55955-T%E1%BB%95ng-H%E1%BB%A3p-C%C3%A1ch-UP-Can-Thi%E1%BB%87p-Change-Product-Code-cho-FW-Nokia-b%E1%BA%B1ng-JAF ,có hướng dẫn cụ thể bằng hình và có link down các phần mềm cho bạn luôn. Bạn chỉ lên goole down thêm nokia software update là đủ.mình online bằng dt nên k viết nhiều dc.có gì chưa dc bạn cứ hỏi,a e trên này giúp cho bạn.
Ps.ban ở cần thơ phải k?nhìn avatar hơi quen.

down thêm nokia software update làm gì hở :-??
chỉ cần cài Nokia PC Suite là đủ!

iam_mrl

các bạn ơi cho mình hỏi dữ liệu ovimap down về chép vào đâu thế .thanks

ghostonline

down thêm nokia software update làm gì hở :-??
chỉ cần cài Nokia PC Suite là đủ!

Thực ra thì có thể bảo là nên có cũng được, vì lần trước sau khi mình flash bản c6 của duythanh xong phát hiện vẫn lỗi bt ko xài tai nghe được thì định flash lại ofw mà ko hiểu sao jaf ko thể nào nhận được điện thoại nữa. May mà dùng NSU nó vẫn nhận đúng điện thoại của mình và flash lại ofw cho mình. <== chỉ để đề phòng xa thôi

P/S: có ai biết muốn extract japanese language support thì lấy từ variant nào ko? trong list language của nokia vẫn thấy có mà ko có nhưng bọn này ko bán ở Nhật nên ko có variant cho japanese, mà trên blog của Bình mà Tùng đưa link cũng ko có :(. Muốn xài cái lyrics của music player mấy bản tiếng Nga với tiếng Nhật mà tìm được mỗi Russian ko hà :(

ThanhTungHT

Active Member
P/S: có ai biết muốn extract japanese language support thì lấy từ variant nào ko? trong list language của nokia vẫn thấy có mà ko có nhưng bọn này ko bán ở Nhật nên ko có variant cho japanese, mà trên blog của Bình mà Tùng đưa link cũng ko có :(. Muốn xài cái lyrics của music player mấy bản tiếng Nga với tiếng Nhật mà tìm được mỗi Russian ko hà :(

Bạn kiếm cái Font hỗ trợ tiếng Nhật và Nga là xong mà ^^

ghostonline

Thì cũng chỉ cần thế thôi mà lúc nãy thử mấy font copy vào xong cái music player nó vẫn chưa hiển thị được lyric tiếng Nga, tiếng Nhật thì còn chưa buồn thử vì Nga mà còn chả được thì Nhật lại chả hi vọng gì :(

ThanhTungHT

Active Member
Thì cũng chỉ cần thế thôi mà lúc nãy thử mấy font copy vào xong cái music player nó vẫn chưa hiển thị được lyric tiếng Nga, tiếng Nhật thì còn chưa buồn thử vì Nga mà còn chả được thì Nhật lại chả hi vọng gì :(

Bó tay :D Mình dùng Font hỗ trợ tiếng Hàn và tiếng Trung,nghe TTPod hiện lời cả 2 tiếng ấy luôn.Còn Nga với Nhật thì chưa thử.Chắc bạn chưa tìm đúng Font đấy thôi !

ghostonline

Mình cũng ko rõ vì tên file thì bằng tiếng Nga máy vẫn đọc tốt nhưng chả hiểu sao cái lyric thì nó ko đọc được. Mà rõ ràng cũng cái file lyrics đấy trên PC mình chỉnh phần code là chuẩn rồi và hiển thị ok rồi :(. TTPod cũng cóc hiển thị luôn :((

Tùng ném mình cái font mà Tùng dùng để mình test thử Jap với thường thì font nó hỗ trợ toàn bộ CJK luôn, được 2 cái rồi chắc cái còn lại phải được :p

ThanhTungHT

Active Member
Mình cũng ko rõ vì tên file thì bằng tiếng Nga máy vẫn đọc tốt nhưng chả hiểu sao cái lyric thì nó ko đọc được. Mà rõ ràng cũng cái file lyrics đấy trên PC mình chỉnh phần code là chuẩn rồi và hiển thị ok rồi :(. TTPod cũng cóc hiển thị luôn :((

Tùng ném mình cái font mà Tùng dùng để mình test thử Jap với thường thì font nó hỗ trợ toàn bộ CJK luôn, được 2 cái rồi chắc cái còn lại phải được :p

Ẹc... Chịu nhé... Đang ngoài Net... Cái Lap cỏn con thì đang nằm trên Care.Nếu bạn muốn các Font ngon hỗ trợ nhiều thứ tiếng thì cố gắng truy cập các blog va web của bọn nc ngoài ấy :p

Status
Không mở trả lời sau này.