• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
@ funnyclock : Bạn có thể chụp hình thanh media Bar của bạn lên đc ko? Để mình xem thế nào?

tongduyphuong

bản của bác chạy rất mượt khỏi chê lun.bác cho em mod mở rộng lanscape được không?thaks bác

TY_muonnam

của mình có 4 theme, nhấn vào cái theme midnight silver là out lun. máy mình là 5230

ThanhTungHT

Active Member
của mình có 4 theme, nhấn vào cái theme midnight silver là out lun. máy mình là 5230

Ak... Đấy là do thiếu file theme rồi đó bạn... Thử từng Theme xem... Hoặc xài thử Theme mình có sẵn đó...

funnyclock

Hình là mình chụp trưa nay đấy bạn... Xem lại ngày tháng xem...
Thì có ai bảo gì đâu, nhưng thực sự mình xài Anna Swype thì không có thanh mediabar như thế với lại Icon không full (mới thay cái theme chẳng biết có ảnh hưởng gì không, nếu có thì lại lắm chuyện đây :D)
Mấy cái hiệu ứng thì đằng nào cũng tắt cho nên không quan tam lắm!
5230

ThanhTungHT

Active Member
Thì có ai bảo gì đâu, nhưng thực sự mình xài Anna Swype thì không có thanh mediabar như thế với lại Icon không full (mới thay cái theme chẳng biết có ảnh hưởng gì không, nếu có thì lại lắm chuyện đây :D)
Mấy cái hiệu ứng thì đằng nào cũng tắt cho nên không quan tam lắm!
5230
Dùng bản gốc Flash rùi mới đưa lên nhận xét chứ bạn. Các Theme và Icon và App bạn có thể thêm vào... Nhưng các file hệ thống.. Bạn giữ nguyên nhé...

ThanhTungHT

Active Member
@All các bạn : Hum nay mình ko còn tinh thần để Update tiếp... Ngày mai mình sẻ bổ sung link sau...

funnyclock

@All các bạn : Hum nay mình ko còn tinh thần để Update tiếp... Ngày mai mình sẻ bổ sung link sau...
Hết sức khoẻ chứ sao lại hết tinh thần, văn kiểu chi lạ vậy :D
Cũng biết là những ngày ra FW mới là các bạn vất vả cả ngày rồi cho nên cũng hết sức thông cảm!
P/S: Ok, biết tại sao nó thế rồi! :D

shido_katori

Active Member
giờ menu đứng 3x4 và ngang 2x6 đang là mốt nhỉ, thấy CFW nào cũng xài, tớ thì thích đứng 4x4 và ngang 3x5 hơn

Status
Không mở trả lời sau này.