• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Tùng ơi, muốn xoá hết icon trong theme mà có những >500 cái icon xoá tay chắc chết quá vì nó không có select all, có mẹo nào không bày tớ với! ;-(

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi, muốn xoá hết icon trong theme mà có những >500 cái icon xoá tay chắc chết quá vì nó không có select all, có mẹo nào không bày tớ với! ;-(

Chỉ có cách ấy thôi... Ngày xưa bác NtV cũng phải Add bằng tay từng icon môt.. Nên bây giờ bạn xóa cũng phải xóa từng icon môt.. Ko thì tìm cái Theme Defaut của nó ấy...

funnyclock

Chỉ có cách ấy thôi... Ngày xưa bác NtV cũng phải Add bằng tay từng icon môt.. Nên bây giờ bạn xóa cũng phải xóa từng icon môt.. Ko thì tìm cái Theme Defaut của nó ấy...

À ừ nhỉ, quên mất, không xoá được icon thì ta lấy hình nền của nó thay vào theme gốc: cám ơn nhé, để thử coi! :D
Thôi, nhà em bó chiếu rồi, khiếp lắm :((

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

ah anh tùng cho e hỏi mấy bản fw của a khi ấn vào icon đều hiện cái nền xám viền xanh,muốn bỏ cái đấy đi mà thay vào là bình thường như mấy fw khác,như của vurain chẳng hạn thì phải làm thế nào???cái này do file s60....mif hả anh???

duongdinhqui

Tùng ah.bản này của bạn tốt đấy.nhưng tiếc là mh kết nối tai bluetooth là máy tự khởi động lại.mh tưởng do cái BTS..hôm qa mh xoá nhưng k fai.xoá rồi vẫn k đc.tiếc qa vẫn hâm mộ cfw của bạn.mà k dùng đc...........Tùng có cách giúp mh k nhỉ?

khi để ngang màn hình.lúc ntin bằng tiếng việt,làm sao có thể viết số và chèn các kí tự đơn giản thế.
Phím T sao ko bấm dc?
Thanks

funnyclock

Dùng bản gốc Flash rùi mới đưa lên nhận xét chứ bạn. Các Theme và Icon và App bạn có thể thêm vào... Nhưng các file hệ thống.. Bạn giữ nguyên nhé...

Những file hệ thống mà Tùng nói là những file nào?!
Mà còn nữa: trong \skins\ có 4 folder mà trong \import\ lại có 5 folder là sao nhỉ?! Thanh Media Bar nó có đi kèm trong mấy folder ấy hay sao mà khi mình thay hết theme theo hướng dẫn thì mất Media Bar...

nhaylau321

Anh Tùng ơi cho em hỏi?
Em đang xài CFW n97mn final của anh giờ flash bản này chỉ cần down rofs2 với core cho vào thư mục RM- 588 rồi flash phải ko? Có cần đổi tên gì nữa ko? 8-|

bente402

lâu rồi mới thấy anh Tùng cho ra cfw...đang dow về tét đây..ủng hộ anh :D

ThanhTungHT

Active Member
Anh Tùng ơi cho em hỏi?
Em đang xài CFW n97mn final của anh giờ flash bản này chỉ cần down rofs2 với core cho vào thư mục RM- 588 rồi flash phải ko? Có cần đổi tên gì nữa ko? 8-|

Lên V50 luôn đi e ak... Down cả Core và Rofs2 về Flash luôn... Ko cần phải đổi tên..

bom1973

Cfw của tùng xài rất ok. Chỉ kết mỗi icon n8. Đợi tùng up lên là chiến ngay. Thank tùng vì có nhiều sự lựa chọn cho mọi người

keykeyon

K co Icon n8 cho 5230 hả Tùng ơi? Mà cho m hỏi muốn Flash ở v40 thì đổi tên rosf2 đc k?

ThanhTungHT

Active Member
Những file hệ thống mà Tùng nói là những file nào?!
Mà còn nữa: trong \skins\ có 4 folder mà trong \import\ lại có 5 folder là sao nhỉ?! Thanh Media Bar nó có đi kèm trong mấy folder ấy hay sao mà khi mình thay hết theme theo hướng dẫn thì mất Media Bar...

Lí do là do bạn Khi Cook Theme vào thiếu flle... trong Skins có bao nhiêu thư mục thì trong import có bấy nhiêu thư mục nhé...

bạn thanh tùng thật nhiệt tình chỉ tội mình không dùng 52x

Thật ra là mình muốn các Mem nhận ra đâu là 1 CFW tốt nhất dành cho 523x... ^^
K co Icon n8 cho 5230 hả Tùng ơi? Mà cho m hỏi muốn Flash ở v40 thì đổi tên rosf2 đc k?

Ừm.. Nếu Flash ở V40 thì đổi tên... Icon N8... Mình chưa Up lên đc... Đang nghiên cứu mấy lỗi nhỏ kia... Rùi Up lên luôn...

Chỉnh sửa cuối:

zerolove77

đã TEST sáng này :)).. nói chung mượt, nghe nhạc hay hơn thì phải ;))
Font cổ điển k thik lắm.. nhưng củng phải xài thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.