• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

hongson06

tại sao mình dowload trên Mediafire không được, mà cứ như thế này: Processing download request... các bạn giúp mình với. thanks

ThanhTungHT

Active Member
anh tùng ơi.. ý em nói là làm sao cho cái danh bạ với cái mục tin nhắn nó luôn luôn chạy ấy. nó chạy mà không có cái dấu chấm nhỏ màu trắng phía trên của icon. để mỗi lần mình nhấn là nó zô liền
Ừm,làm theo a là nó chạy ẩn ko Có chấm nhỏ màu trắng đấy.Tức là khi bấm chữ Thoát nhưng vẫn ẩn ;;)
Đã sửa được rompath cảm ơn anh tùng, mà anh nhanh ra bản 05 nhé
cho hỏi chừng nào ra bản mới thế pac

Thứ 5 bạn nhé ;;)

PowerOfNine

sao khi mình copy dữ liệu offline của bản đồ về thì khi nhấn vào map lúc nó load gần xong thì bị out ra thế?:( p/s: đang xài 5233

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
sao khi mình copy dữ liệu offline của bản đồ về thì khi nhấn vào map lúc nó load gần xong thì bị out ra thế?:( p/s: đang xài 5233
Bạn thử Xóa toàn bộ trong E:/Cities,sau đấy Copy lại xem :-?,con 5233 cùi của mình vẫn dùng tốt,nhưng đôi lúc nó định vị hơi "ngu" một tẹo :))
pro ơi giup em chinh lai cai camera với
Camera bị lỗi gì vậy? :-?

3087607

+ Music player 15.2(1034) - hiển thị lời bài hát.
làm sao để hiện lời vậy mấy bạn

PowerOfNine

Bạn thử Xóa toàn bộ trong E:/Cities,sau đấy Copy lại xem :-?,con 5233 cùi của mình vẫn dùng tốt,nhưng đôi lúc nó định vị hơi "ngu" một tẹo :))
Mình thử lại thì nó chạy được rồi nhưng....ko load gì hết! trắng tinh à!:-?

doanmanh86

tạo xong rồi mình chép vào thư mục nào vậy a Tùng
Trong đó có hướng dẫn đầy đủ rồi mà bạn, lyric phải cùng tên và để cùng thư mục chứa bài hát đó thì mới hiện
Nhưng có 1 cách đơn giản hơn là bạn thêm lyric cho bài hát trên PC (bằng chức năng edit tag của jetAudio chẳng hạn), thì bài hát đó khi copy vào điện thoại cũng hiện lyric như thường, nhưng ko hát karaoke bằng nó đc :))

vitconke

[/QUOTE]Thứ 5 bạn nhé ;;)[/QUOTE]

Tùng ơi..Bản mới có thể làm một bản không có Mod Belle được không ???

vitconke

Fải sửa font ở file Rofs2 là sao bác? Bác hướng dẫn kĩ hơn đc ko? E mún sửa mà ko hỉu j :(

Bác tìm một bộ Font mà bác ưng ý ấy..

Sau đó vào Rofs2>Resource>Font... Bác xem trong đó có bao nhiêu Font..(bao nhiêu cái ****.tff)

Bác copy Font mới (***.tff) thành từng ấy..( Của em xài 5233 có 4 Font thì em copy font mới ra làm 4 rồi đổi tên cho giống là được ấy mà)

TieuPhongH

CHo tó hỏi đoạn này : Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ. có nghĩa là trước khi flash thì kết nối chọn chế độ ổ đĩa chung rồi xóa các folder đó xong rồi chọn chế độ PC suit rồi tắt nguồn và tiến hành flash phải ko các bạn

Status
Không mở trả lời sau này.