• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

hinokakera

ờ, chủ yếu là file ngôn ngữ nên nó nhiều :))

Mih dùng mod belle của bạn rồi dùng font San S60 Regular mà vẫn bị lỗi nhiều kí tự, dấu ngã cũng ko có.
Mih fai dùng font nào ? mih ko thể thay font đc ah ? (thay vào ROFS2 ý)

toanphat

Mih dùng mod belle của bạn rồi dùng font San S60 Regular mà vẫn bị lỗi nhiều kí tự, dấu ngã cũng ko có.
Mih fai dùng font nào ? mih ko thể thay font đc ah ? (thay vào ROFS2 ý)
dùng mod belle final của nhockfc k cần thay font gì hết, trước khi chép mod belle vào thì xoá hết font trong resource\font đi rồi chép mod belle vào là ok thôi! mod này chỉ bị lỗi font ở phần web thôi chứ mấy chổ # k bị lỗi font gì hết!

Radium

Moderator
+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod tăng tốc nhắn tin : Click here (Cho vào lỗi cấm nói,cấm trình bày :)) )
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

mấy cái mod này sử dụng làm sao vậy mấy bác? em la newbie. :)) thanks nhiều!

ThanhTungHT

Active Member
tuân tới, nhưng chưa biết la ngày tháng năm nào hết, heeeee, cứ đợi đi, khi nào pac tung thông báo thứ 5 kèm theo ngày cụ thể
hôm nay có bản mới phải ko mấy anh?
ram của mình được 54,989 nek bạn.minh dung x6 con bạn.
Là tuần sau có hả anh??? \-/
Ừm,đáng ra là Chiều nay mình Update,tưởng Thi xong được nghỉ học,ai dè phải học bù. Hẹn các bạn Sớm thì là thứ 7 hoặc muộn nhất vào chiều CN tuần này nè.Chắc chắn đấy ;;)

Cc0nlin3

ôi lại rời ngày ra bản mới à bác tùng em háo hức hôm nay xem bản CFW mới ntn quá...bác làm em buồn 15p :(:)(:)((

luyen168

Ừm,đáng ra là Chiều nay mình Update,tưởng Thi xong được nghỉ học,ai dè phải học bù. Hẹn các bạn Sớm thì là thứ 7 hoặc muộn nhất vào chiều CN tuần này nè.Chắc chắn đấy ;;)
Vậy update bản mới có gì hot đi anh..... rồi up link sau... chứ chờ thế này ...:-??

nguyenhung15692

sao em flash xong bây giờ ở gần bên mép phải màn hình thỉnh thoảng lại có một vết sọc dọc theo máy. có bác nào bị như vậy không

hinokakera

Có cách nào thêm Âm Lịch vào cả phần tiếng anh ko Tùng ? Mih thik dùng Tiếng Anh nhưng lại thik dùng âm lịch :D
Chỉ mih với nhá, thanks :)

tranconghd89

Có cách nào thêm Âm Lịch vào cả phần tiếng anh ko Tùng ? Mih thik dùng Tiếng Anh nhưng lại thik dùng âm lịch :D
Chỉ mih với nhá, thanks :)
âm lịch thì chỉ có ở việt nam.... nước anh làm gì có âm lịch nên chắc ko làm được đâu...:D .
bạn dùng phần mềm âm lịch thui

Status
Không mở trả lời sau này.