• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Cc0nlin3

đã đợi lâu rùi cố gắng đợi thêm thôi các bác à,bác Tùng ko sớm thì muộn sẽ up bản mới thôi vì bác đấy đã hứa rồi mà :D:D:D

LeKhangAn

Sau mọi người lại trách cứ 01 cái lổi trể hẹn vô cớ ! Có thể chủ topic vì 1 lý do bất khả kháng nào đó không thể online để relay nguyên nhân trể hẹn ra bản Cfw mới. Đã là 1 vip có tâm huyết cok Cfw đã hẹn là không nuốt lời , có thể 1 thời gian gần nhất sẽ ra bản mới nhất cho các bạn thưởng thức .
Chúc các vui & Chủ topic sẽ không phụ lòng chờ đợi của các bạn đâu:-??

nguyenhung15692

hềhề dù sao cũng mới flash bản này. Lại có thêm ít thời gian ngiên cứu xem có gì hay. Mà có bác nào cho e hỏi e dùng fw gốc của nokia bung rofs2 rồi cho mod vào flash đc không

doanmanh86

belle là cái gì vậy nhìn mà chảng hiểu gì cả

Đây này bạn

hềhề dù sao cũng mới flash bản này. Lại có thêm ít thời gian ngiên cứu xem có gì hay. Mà có bác nào cho e hỏi e dùng fw gốc của nokia bung rofs2 rồi cho mod vào flash đc không
Bao nhiêu tinh túy và công sức của các cooker đã vất vả tạo cho mọi người mà bạn còn ko muốn dùng à, tạo 1 bản CFW ko đơn giản là cho mod vào OFW đâu bạn ạ, mình ví dụ đơn giản nhé: thêm hoặc bớt app => lỗi => chật vật tìm xem lỗi ở đâu => phát hiện => tìm mọi cách để fix => ... ~X(
Đôi lời chia sẻ cùng bạn sau nhiều lần mày mò cook firmware, hiện giờ mình đang dùng bản 04 này của Tùng và edit 1 vài chỗ cho hợp với nhu cầu sử dụng của mình hơn thôi ;;)

Chỉnh sửa cuối:

le0n3lly

Đây này bạn

Bao nhiêu tinh túy và công sức của các cooker đã vất vả tạo cho mọi người mà bạn còn ko muốn dùng à, tạo 1 bản CFW ko đơn giản là cho mod vào OFW đâu bạn ạ, mình ví dụ đơn giản nhé: thêm hoặc bớt app => lỗi => chật vật tìm xem lỗi ở đâu => phát hiện => tìm mọi cách để fix => ... ~X(
Đôi lời chia sẻ cùng bạn sau nhiều lần mày mò cook firmware, hiện giờ mình đang dùng bản 04 này của Tùng và edit 1 vài chỗ cho hợp với nhu cầu sử dụng của mình hơn thôi ;;)
pan cho mjnh xjn caj theme tren hjh dc ko? Sr mod minh onl=dt nen ko viet co dau.

Status
Không mở trả lời sau này.