• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

luongngocanh92

Đây này bạn

;;)
em thích cái icon 4 x 5 đó lắm

nguyenhung15692

Đây này bạn

Bao nhiêu tinh túy và công sức của các cooker đã vất vả tạo cho mọi người mà bạn còn ko muốn dùng à, tạo 1 bản CFW ko đơn giản là cho mod vào OFW đâu bạn ạ, mình ví dụ đơn giản nhé: thêm hoặc bớt app => lỗi => chật vật tìm xem lỗi ở đâu => phát hiện => tìm mọi cách để fix => ... ~X(
Đôi lời chia sẻ cùng bạn sau nhiều lần mày mò cook firmware, hiện giờ mình đang dùng bản 04 này của Tùng và edit 1 vài chỗ cho hợp với nhu cầu sử dụng của mình hơn thôi ;;)
không phải thế. Bác làm gì mà nặng lời thế.e chỉ muốn tìm hiểu tí thôi. Nếu làm đc 1 bản như ý mình vẫm thích hơn mà

hjhdahjdo

bác nào tốt bụng cho e xin cái mod fix màn hình lim dim vs! Và cái effect đo đóm nữa! Thank nhjeu!

kocan_emdemnay

bác nào tốt bụng cho e xin cái mod fix màn hình lim dim vs! Và cái effect đo đóm nữa! Thank nhjeu!

mod lấy từ topic của bunrieucua :
Mod đèn sáng 25s -> lim dim 15s -> tắt đèn 5s (trong thời gian này chạm màn hình sẽ sáng lại) -> sau đó sẽ tự khóa phím.
- Chức năng đặt thời gian khóa phím sẽ không còn bị tự thoát ra (lỗi cài đặt khóa phím) nếu bạn set thời gian tự khóa là 1phút (60giây) nữa.
- Mod này mình lấy bên topic của binh24 edit lại (big thanks to binh24) ngôn ngữ cho hay và không bị viết tắt nữa
http://www.mediafire.com/?248cgnu5tbwjjjc

bach102

À ai cho tớ hỏi vs...khi dùng nokia editor giải nén file rofl.... để copy các mod ở #2 vào xong repack thì không jaf được nữa???

luongngocanh92

bạn thử cái này xem

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?d28kwrfocsq6v1q[/DOWNLOAD]

Ấn vào rồi thoát menu đi vào lại, ấn khi nào hài lòng thì thôi :D
sao em cài vào click vào icon nó cứ trơ trơ ra chẳng có động tĩnh gì.

toanphat

có bạn nào có mod belle mà ngoài hs nút menu và option đổi vị trí cho nhau k?
và cái theme bland của tùng nữa!
cho mình xin!
thanks!!!!

luongngocanh92

Thôi 3x4 cũng đc.mình chẳng có PC chỉ biềt flash vào time gần đây.chủ yếu toàn nhờ PC mấy anh hàng xóm.nhưng nhờ nhiều cũng ngại.họ toàn bảo mình download nhiều virus với đơ máy.ra nét toàn đóng bang.chịu k cài phần mềm đc.

luongngocanh92

Ko biết lúc nào bác tùng mới ra cfw mới nhỉ.. Nếu bản mới icon 3x4 bác nào fix cho e lên 4x5 với nhé.cám ơn các bác nhiều. ^_^

toanphat

Thôi 3x4 cũng đc.mình chẳng có PC chỉ biềt flash vào time gần đây.chủ yếu toàn nhờ PC mấy anh hàng xóm.nhưng nhờ nhiều cũng ngại.họ toàn bảo mình download nhiều virus với đơ máy.ra nét toàn đóng bang.chịu k cài phần mềm đc.
nghe bạn nói khổ wa' nhỉ! bạn ở đâu xem ae nào in 4rum gần thì chạy qua nhờ JAF dùm!

ae nào ở cần thơ thì
call me:0909575748 if muốn nhờ JAF dùm!
mình chỉ biết cook sơ sơ thôi nên k dám múa rìu! if trong khả năng thì mình sẽ giúp!

Status
Không mở trả lời sau này.