• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

hiepkhach94

ai cho mình xin mod bàn phím vẫn còn kí tự "~" và "&", bàn phím bản này đã bị thay bởi kí tự ba gạch (belle)

huuthuan91

Anh tùng ơi cho em hỏi là cần down về những cái gì thì taz mới tiến hành jaf đc. ý em là mấy cái RofS là gì az.có phải down mấy cái đấy ko? chỉ em với. tks a

kocan_emdemnay

Anh tùng ơi cho em hỏi là cần down về những cái gì thì taz mới tiến hành jaf đc. ý em là mấy cái RofS là gì az.có phải down mấy cái đấy ko? chỉ em với. tks a
down CORE đt của bạn vs cái rofs2 là flash đc rồi, ko cần thêm gì hết

kocan_emdemnay

ai cho mình xin mod bàn phím vẫn còn kí tự "~" và "&", bàn phím bản này đã bị thay bởi kí tự ba gạch (belle)
bài 1 đã có rồi đó bạn
+ Có thể dùng Mod Belle mới cho bản này để sữa lỗi mất dấu '~': Mod Belle của nhockfc :Click here
Dùng Mod này thì ko cần thay Font ở #2 )

Chỉnh sửa cuối:

luongngocanh92

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

Minh fdang JAF con 5233 thi bi lỗi này !!! minh da làm theo huong dan nhung van không khac phuc dc !! :(
anh em nao biet giup minh khac phuc voi !!! minh xin cam on nhieu :|

cái này mình đoán ko nhầm là do pc chưa kết nối điện thoại rồi. bạn xem lại và lên nokia download nokia suite mà dùng đừng dùng pc suite. ( ý kiến cuả mình là vậu cứ xem lại chẳng biết đúng ko.cứ thử cũng ko sao hì ,)

kocan_emdemnay

cái này mình đoán ko nhầm là do pc chưa kết nối điện thoại rồi. bạn xem lại và lên nokia download nokia suite mà dùng đừng dùng pc suite. ( ý kiến cuả mình là vậu cứ xem lại chẳng biết đúng ko.cứ thử cũng ko sao hì ,)
nó không có liên quan gì tới nokia suite hay pc suite gì đâu, nếu chưa nhận được điện thoaị thì phải là Searching for phone...NOT Found

kocan_emdemnay

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

Minh fdang JAF con 5233 thi bi lỗi này !!! minh da làm theo huong dan nhung van không khac phuc dc !! :(
anh em nao biet giup minh khac phuc voi !!! minh xin cam on nhieu :|
bạn kiểm tra lại xem ver fw máy đang dùng có cao hơn ver bạn chuẩn bị flash ko, nếu downgrade thì dễ die dt lắm, nên tìm ver cao hơn hay bằng với ver đang cài trên đt

luongngocanh92

bạn kiểm tra lại xem ver fw máy đang dùng có cao hơn ver bạn chuẩn bị flash ko, nếu downgrade thì dễ die dt lắm, nên tìm ver cao hơn hay bằng với ver đang cài trên đt

suy đoán cũng chỉ là suy đoán mà thôi.có càng nhiều dữ kiện bài toán càng dễ giải mà.cứ flash đi.die thì lại cừu nó sống !!!!

kocan_emdemnay

suy đoán cũng chỉ là suy đoán mà thôi.có càng nhiều dữ kiện bài toán càng dễ giải mà.cứ flash đi.die thì lại cừu nó sống !!!!
^^! mình chắc chắn nó ko cần tới pc suite hay ovi suite vì mình đang dùng jaf mà ko có 2 cái đấy đây
mới cài win lại tối qua, cài mỗi jaf vs driver thôi là flash ok rồi

hiepkhach94

bài 1 đã có rồi đó bạn
+ Có thể dùng Mod Belle mới cho bản này để sữa lỗi mất dấu '~': Mod Belle của nhockfc :Click here
Dùng Mod này thì ko cần thay Font ở #2 )

ý mình muốn là phần biểu tượng trong tin nhắn có dấu "~" và dấu "&" kìa chứ ko phải lỗi font. bản này 2 dấu trên đã bị thay bằng dấu ba gạch và mũi tên :(

luongngocanh92

^^! mình chắc chắn nó ko cần tới pc suite hay ovi suite vì mình đang dùng jaf mà ko có 2 cái đấy đây
mới cài win lại tối qua, cài mỗi jaf vs driver thôi là flash ok rồi
ừ có cái driver để kết nối điện thoại khi tắt nguồn điện thoại thỉ cần gì suite nưã

hjhdahjdo

ngày ngày online đỡi tin a tùng! Mình bắt đầu có cảm tình vs a ấy từ bản vn04! Hêhê

Nguyendaivuong

hichic, hết tuần rùi mà khônh thấy anh tùng, buồn quá, đổi sang dùng c6 luôn, không dùng x6 nữa, gom tiền ra tết lên iphone xài cho nó máu,

luongngocanh92

hichic, hết tuần rùi mà khônh thấy anh tùng, buồn quá, đổi sang dùng c6 luôn, không dùng x6 nữa, gom tiền ra tết lên iphone xài cho nó máu,
phan này chán sym rồi.như vậy ko cần theo dõi bước chân cuả anh em sym nữa.( rẻ đẹp và thông minh)

saker1990

ừ có cái driver để kết nối điện thoại khi tắt nguồn điện thoại thỉ cần gì suite nưã

tôi vẫn phải dùng pc suite đây. Không cài là không nhận điện thoại lúc j.a.f. Đã thử rất nhiều lần <win7>

luongngocanh92

tôi vẫn phải dùng pc suite đây. Không cài là không nhận điện thoại lúc j.a.f. Đã thử rất nhiều lần <win7>
mình thì toàn đi nhờ máy tính nên trong thẻ nhớ lúc nào cũng thủ sẵn nokia suite (ko phải pc suite nhé ) cáj này có ưu điểm cài trên win nào cũng được.nhận diện điện thoại rất tốt.( nhiều khi pc suite ko nhận đc điện thoại )

Status
Không mở trả lời sau này.