• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

doanmanh86

cảm ơn bạn, mình làm được rồi, ngày trước dùng Xp, giờ dùng win 7 file mp3 không có phần lyric ;;). mình tìm phần mềm add lyric vào rồi
Mình toàn nghe nhạc bằng jetAudio, bấm F4 để edit tag là chỉnh đc info bài hát cũng như thêm lyric, picture ... nhanh gọn, đơn giản

lendoc

dù có gì thì cũng phải cho anh em 1 lý do chứ..hixhix..sao hẹn chiều cn rồi lại mất tích luôn thế

lukesir

Đại ca Tùng chắc "quang tèo" ở đâu roài cũng nên. Tự nhiên mất tích............. Hay là đại ca đã............................................:-?

Mr_Kjrby

Các bác cho em hỏi sao Flash CFW này cài QT toàn báo lỗi Is not Upgrade. Em dùng FB Reader đọc PRC nên rất cần cái này :( Update 1 bug nữa là cái khóa phím Swipe bị xung đột với Handy Taskman. Cài Handy Taskman vào là không thấy swipe đâu. Phải bấm loạn 1 hồi màn hình mới sáng

Chỉnh sửa cuối:

toanphat

bác nào biết tháo ovi map ra và thêm photo brower vào thì chi mình với!

bạn bung file rof2 ra rồi dùng nokia FW clear chọn đường dẫn tới folder resource, sau đó check vào ô ovi map xong bấm + rồi bấm X trong NFWC sẽ xoá ovi map.
lấy file photo brower .sis bung ra bằng sisware hay photobrowe đã bung sẵng rồi chép vào rof2 xong repack lại và JAF là đc thôi mà!

trinhthang1990

Các pro cho hỏi pản cfw mjnk bây h khi đang khóa máy mà có người gọi đến thì k dùng dc fím cứng đc.như fím xanh để nhấc nhấc máY ,hay dùng fím đỏ từ chối. Pro nào có Mod. Hay ruler đấy cho mjnk với. Mjnk kòn mỗi chưa fjx đc

Status
Không mở trả lời sau này.