• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tammao05

xin các bác hướng dẫn em phải dow nhưng file nào để Flats cho con X6 V40, em làm xong chỉ thấy khi bật nguồn thì may rung 1 lần mà không lên hình. thank các bác nhiều

Mr_Kjrby

ROFS2 FILE X6 RM-559 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD

Bạn tải về 1 trong 3 file này tùy theo bản muốn dùng:

+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here

Và Core của bác binh24:

+ X6 RM-559 V40 New Core by Binh24 Fixed : Link down Link Mediafire
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.

Delzie

Tùng ơi! Tớ down Core v60 with Rofs2 v52 làm theo lời hướng dẫn thì đổi tên Rofs2 thành "RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05" mà vẫn k Flash đc. :( Nó thông báo là load file lỗi :((

Cái này đây :((

ThanhTungHT

Active Member
Cái này đây :((
Ơ :D Được mà,mấy bạn kia đều Flash được đấy.Thử cách này xem.Cách này ko cần quan tâm tới tên file Rofs2.Ko được thì cài lại cái JAF.
[video=youtube;33P3m-wT9tI]http://www.youtube.com/watch?v=33P3m-wT9tI&feature=player_embedded[/video]

barracuda

bao h có bản 05 đây bác thanhtung :D bản mới dùng icon anna glossy đi cho đẹp :p mà theo mình bỏ hẳn cái mod belle đi,chỉnh font các kiểu đến mệt :|
hic,máy mới dùng đc hơn năm đã chai pin rồi :( với cường độ như trc mình dùng trụ đc hơn 2 ngày,h còn hơn ngày tẹo :((

0978020586

+ RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Binh24 Click here Link Mediafire Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình! download kiểu gig vậy tùng

tammao05

ROFS2 FILE X6 RM-559 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD

Bạn tải về 1 trong 3 file này tùy theo bản muốn dùng:

+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here

Và Core của bác binh24:

+ X6 RM-559 V40 New Core by Binh24 Fixed : Link down Link Mediafire
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.

3 file này có gì khác biệt vậy bác. em nên dow file nào để chạy ổn định nhất, thank bác nhiều

luongngocanh92

tình hình năm hết tết đến rồi anh tùng cũng nên cho ra bản 05 cho anh em như đã hứa thôi nhỉ.em cũng nóng lòng lắm rồi.(a ơi có gì mod luôn cho em cái menu 4x5 nhé.hí hí.chắc cũng có nhiều người thích như vậy mà.à mod luôn hiệu ứng đom đóm nhé chắc cũng nhiều ngừơi thích.à ko mod cái hiệu ứng xoáy chong chóng nhé.em thất chóng mặt lắm.tết về say rượu nhìn hiêu ứng ngất luôn hihi.

vuson

thư mục JAF của mình bị thiếu mất file,nên khi tích vào ''use INI'', bảng chọn model máy thiếu mất 5233
.
ai có send mình với nha :D
mình dùng 5233 v50

luongngocanh92

hình như ko phải bạn à, mình cóp cái của bạn vào thư mục JAF thì thấy máy báo là tập tin đã tồn tại,hỏi rằng có ghi đè ko.
.
trong hộp chọn model máy vẫn ko có 5233
.
ngày trước anh Dragon send cho mình rồi mà mình làm mất, bạn có ko

nó hỏi có ghi đè ko thì yes.(có) để nó thay thế cái cũ đi)

lendoc

3 file này có gì khác biệt vậy bác. em nên dow file nào để chạy ổn định nhất, thank bác nhiều
mấy cái trên đều như nhau cả..chỉ khác là cách mở khoá máy thôi..cái Anna Swype to unlock là mở khoá theo kiểu trượt khi máy đang khoá nhấn phím cứng trắng thì màn hình mở khoá sẽ hiện lên thanh trượt sau đó bạn kéo thanh trượt này qua trái thì máy sẽ mở khoá..còn cái Anna Tap to unlock thì cũng tương tự chỉ khác là khi nhấn phím cứng trắng thì màn hình không hiện lên thanh trượt mà thay vào đó là 1 cái nút có chữ mở khoá hiện lên và bạn nhấn vào đó giữ khoảng 1s thì máy mở..cuối cùng là Anna Non to Unlock thì dùng nút gạt bên hông để mở

Status
Không mở trả lời sau này.