• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

chipheoc6

hihi.sr vi nói chủ đề này ở đây nhưng mà em phân vân quá nên xin ý kiến của mọi người ti:D:E có e X6 16G vẫn còn bảo hành 3 tháng nữa đang mún bán để lên N8 nhưng phân vân wa.các bác khuyên e nên mua N8 rui up len belle hay tậu 1 e belle lumia 701^^.hihi,các bác cho e lơi khuyên ti(e chỉ thick symbian thui hok thick HDH khác đâu nha:D)
ps:k biết N8 lên belle co NFC không nhí,ai bít trả lời giùm nha

Chỉnh sửa cuối:

nhoktihon

Có ai biết làm Âm lịch cho Tiếng Anh ko cho mình xin với

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

hihi.sr vi nói chủ đề này ở đây nhưng mà em phân vân quá nên xin ý kiến của mọi người ti:D:E có e X6 16G vẫn còn bảo hành 3 tháng nữa đang mún bán để lên N8 nhưng phân vân wa.các bác khuyên e nên mua N8 rui up len belle hay tậu 1 e belle lumia 701^^.hihi,các bác cho e lơi khuyên ti(e chỉ thick symbian thui hok thick HDH khác đâu nha:D)
ps:k biết N8 lên belle co NFC không nhí,ai bít trả lời giùm nha
N8 không có chip nfc nên chắc chắn là sẽ không giao tiếp nfc được!
Nếu bạn thích symbian và không quá quan trọng chụp ảnh thì nên đổi 701, nfc thì còn khuya mới phổ biến nên bạn cũng đừng quá quan trọng điểm đó trong quyết định của bạn!
Mình chưa trải nghiệm một thiết bị cao cấp nào của Nokia cả nhưng mà về cơ bản thì HDH đã giống nhau thì cũng chẳng có gì khác: N8 thì chỉ khác ở chỗ chụp ảnh ngon + kiểu dáng =)), còn 701 thì khác ở kiểu dáng + RAM 512 cho khả năng chạy đa nhiệm điên rồ =))
Nếu sử dụng bình thường thì CPU 1GHz và 680MHz chẳng khác nhau tí nào.
Cá nhân mình vote mua N8, đi đâu ai chẳng biết =)) Sản phẩm Đại diện của Nokia mà!

x096485

bạn muốn bán cái x6 đó bao nhiêu vậy bạn. có gì liên lạc qua số 01666885384 nha. mình là hùng anh

tuyetngan25

cho mình hỏi là sau khi Fash thì máy tự khởi động sao máy mình Fash xong thì đứng im lun chỗ hình nokia 2 bàn tay nắm lại , tháo pin lắp lại mở bình thường , zị máy mình có bị gì ko ? Lúc trước mình ko bị tình trạng này , ai bik chỉ giùm mình với nha :D

master09

đã lên S^3 bên đó chán quá , im lìm không sôi động như bên S60v5. chán lại về vọc 5800. ThanhTung ơi khi nào ra bản mới 05 vậy?????

ajinomoto1410

có bác nào cho em hỏi : em dùng 5530 sao chụp ảnh flash auto thì khi chụp gần nó bị lỗi ảnh đen sì ko thấy gì, chỉ cần ra xa 1 chút là ok :(

doconb

hướng dẫn em các làm cái tăng tốc độ nt và tắt đèn bàn phím với em down về không biết vứt nó vào đâu
+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod tăng tốc nhắn tin : Click here (Cho vào lỗi cấm nói,cấm trình bày :)) )
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod Menu 4x4 -2x6 Click
Pass nếu có: binh24 . Mà hay nhất là dùng cái MenuSwitch 2.0 Without Scroll Bar By Dan-Av ở # 1066,Cài vào nháy một cái rùi khởi động lại. Nháy 6 + Khởi động lại 6 lần là có 6 kiểu Menu đó :D Link dưới :
Tổng hợp Lại Các Mod Cũ Khó Tìm/Mod Mới,Hay Cho CFW C6 -> S60V5

luongngocanh92

có vẻ như fw pda đang lắng xuống các cao thủ đã bắt đầu im hơi lạng tiếng dần ,.........

Mr_Kjrby

Tùng ơi cho mình hỏi có những font nào hỗ trợ FW này. Mình tải mấy bộ font đã add các kí tự đặc biệt trên fr mình nhưng về menu vẫn bị lỗi linh tinh

Status
Không mở trả lời sau này.