• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

coc3k

Member
cho mình hỏi cái ứng dụng đổi theme trong rofs2 có tên là gì vậy mình mún xóa mà không biết cái tên

rkshin

Hjx, các bro/sis nào có thể chỉ em cook cái Swype to unlock (chạy ngầm) vào FW ko ?
Em dùng v40 gốc 5530 ( tự cook ý mà hihi )
Gữi vào inbox cho em nha, thanks nhìu !! ^^
Nick yahoo em nè : nhokb0y_vechai@yahoo.com chỉ tá lả vào :D

bach102

Anh Tùng cho em hỏi vs.... em thay font vào FW thì thanh menu dưới cùng xuất hiện kí tự lạ.... làm cách nào để fix hả anh???

Radium

Moderator
bữa e thay font của a Tùng ở #2 vào flash xong vẫn bị mất mấy kí tự là sao anh nhỉ?

Radium

Moderator
e đang xài cái nokia editor beta7 để chỉnh sửa rofs2 vẫn đc phải k anh?
cái mod của nhockfc mình quăng hết vào rofs2 là đc nhỉ? nó có khác j với cfw của a k?

nguyenhung15692

ai có phần mềm autohello không nhỉ. hình như là tự trả lời cuộc gọi khi đưa đt đến gần tai. nó hoạt động bằng cái cảm biến thì phải. mình tìm mãi mà không đc

Mr_Kjrby

:-? media bar là khi ấn nút hình -:-> ở góc trên bên phải đt là nó hiện ra mà bác

Giờ mình mới biết 5233 có cái Mediabar này. Trước cứ tưởng có nút bấm Hóa ra Vuốt 1 cái góc phải trên màn hình là nó ra. Có cách nào chỉnh các app trong cái mediabar này không ?

Mình tìm thấy Media Editor 0.2 nhưng mấy bro ấy bảo tới fw mới ko dùng được nữa +_+

Chỉnh sửa cuối:

rkshin

Hjx ai giúp mình câu trên với :((
.... vẫn ko có cách nào để hiện ra cái swype khi ấn phím cứng menu !! và cách anh ThanhTungHT ko có hiệu quả :(

minh_phuong_

giúp vs anh em đang coook
ở đâu giúp em cái anh em, em extract roi mà ko thấy ở đâu
pm :nhockboykute_xaudzai_bmp

Last edited by a moderator:

Kenptaj

Bạn cho minh hỏi. Down core về giải nén xong rồi có phải đổi tên core ko vậy

Dragon459

Manager
giúp vs anh em đang coook
ở đâu giúp em cái anh em, em extract roi mà ko thấy ở đâu
pm :nhockboykute_xaudzai_bmp

nếu dùng NFE thì thư mục giải nén rofs2 nằm cùng với thư mục của NFE

Note: đề nghị k spam bài viết để đẩy topic kiểu đó.bạn cứ hỏi sẽ có người trả lời nếu họ biết.:(
Bạn cho minh hỏi. Down core về giải nén xong rồi có phải đổi tên core ko vậy
thông thường thì tên code đã được đổi tên chuẩn rồi.tuy nhiên nên kiểm tra lại cũng không thừa bạn ạ,cẩn thận 1 chút thì cũng k mất gì đúng k nào.:p

Status
Không mở trả lời sau này.