• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Chỉ có bản của 5800 là chưa xong hả anh Tùng, anh up mấy bản khác lên mediafire trước chưa vậy
Hiện tại xong 523x,5530 còn 5800 và X6 cơ bản là giống nhau.Đang chờ người Tét . Mọi người cứ ăn uống no say rùi tầm 1h chiều là có bản mới để Up nhé ;;)

coc3k

Member
Hiện tại xong 523x,5530 còn 5800 và X6 cơ bản là giống nhau.Đang chờ người Tét . Mọi người cứ ăn uống no say rùi tầm 1h chiều là có bản mới để Up nhé ;;)
xong cái nào up cái đấy đi a:D

chipheoc6

hihih,up nhanh di Tùng nóng lòng quá tí đi k2 không test đc;;)

coc3k

Member
ai có bản up từ JAFSetup_1.98.62 lên cho mình J.A.F 1.98.66 cho mình với do ổ cứng mình bị hỏng mất hết dữ liệu mà giờ tải J.A.F 1.98.66 Beta5 thì nis nó thịt hết trơn, mình chỉ cần J.A.F 1.98.66 mà có thể flash cho 5233 thôi mà đừng có vius thank

YinYang

Active Member
Các bạn đợi xíu. Mình đang test trên 5k8 cho a Tùng. Máy mình có chút trục trặc nhỏ :D

maskshot

Member
tất cả đều ngong ngóng a post nên à. a fix xong hết thỳ post luôn a nhé. e chờ a post từng giây phút a à. hỳ

hxhien

xin unlock file

các bạn ơi mình muốn tải file mà không biết mật khẩu. mật khẩu tải về là gì vậy? mình đọc mà không thấy, cho mình xin với!

dayladung

tại thời điểm mình muốn down thì link đã die,mong chủ thớt repost link chớ anh em đang mong ngóng từng giờ :((

Status
Không mở trả lời sau này.