• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hiepboy92

fw bác tùng làm rất ngon. Cho e 2 cái themes bác dùng được k? E hoàn thiện fw cua e nak. Thank bác trước

kangnam

Trong cài đặt -> phụ kiện không có kết nối TV nhỉ ... bản cho X6 lẫn 5800 đều không có .... ai bít fix lỗi này không .... ????

ThanhTungHT

Active Member
fw bác tùng làm rất ngon. Cho e 2 cái themes bác dùng được k? E hoàn thiện fw cua e nak. Thank bác trước
\
Bạn phải tự tách ra thui,chứ file six của 2 e nó ,mình ko còn nữa >:)
Trong cài đặt -> phụ kiện không có kết nối TV nhỉ ... bản cho X6 lẫn 5800 đều không có .... ai bít fix lỗi này không .... ????

Thử cái này nhhttp://www.mediafire.com/?7hm3qcp7yxaz8ii Cho vào sys/bin
a ơi... có bản mới cho 5233 k a. a fix cái lỗi font chữ a nhé...
Trưa mai là có e nhé ;;)

ThanhTungHT

Active Member
Show hàng >:)

Show vậy thôi chứ chưa có hàng =))

huyhieu901

lâu roài ko ghé vào pdaviet ThanhTung sắp cho bản mới rồi hả bao giờ thế mau lên nha bạn !!!!!!!!!!!

maskshot

Member
a ơi... mấy giờ thế a. e ngồi chờ từ 10h r'' a ơi... e đã cài lại FW gốc của nokia. hỳ để đợi bản mới của a.hỳ. hồi hộp quá a ơi...

ThanhTungHT

Active Member
Mình đang nhờ một Mem Test đèn phím cứng cho con 5800 . Mà chưa có hồi âm, chắc tầm 1 h mới Up đc đấy >:)

huankb

Chỉ có bản của 5800 là chưa xong hả anh Tùng, anh up mấy bản khác lên mediafire trước chưa vậy

Status
Không mở trả lời sau này.