• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng 5233 cook thêm xóa miniqwerty + mod tap to unlock + tắt đèn nền vào thì ko thể khóa đc màn hình :| và xoay ngang đc :|

Mình đang dùng Mod xoá Mini Qwerty + Mod Tap to + Xoá tắt đèn phím cứng.Bình thường bạn nhé :)
Đọc kỹ #1 xem sao ;;)
chủ thớt ko giải đáp thắc mắc à???
Ko có bạn nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

Mịa, flash lại hai lần toàn dính faile ở cái set test mode, lại phải tháo pin lắp lại! ức chế!

coilouis1993

cái Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline dùng thế nảo hả chủ thớt?? MEM mới hơi gà tý thông cảm nhá

ThanhTungHT

Active Member

hoaiphiung

Mịa, flash lại hai lần toàn dính faile ở cái set test mode, lại phải tháo pin lắp lại! ức chế!

cài Windows lại đi..e cũng mới bị nè..e gỡ bỏ nguyên bộ tools Jaf ra rồi cài lại cả chục lần mà ko hết..cài lại Win xong cài lại bộ JAF là hết ngay :((

funnyclock

cài Windows lại đi..e cũng mới bị nè..e gỡ bỏ nguyên bộ tools Jaf ra rồi cài lại cả chục lần mà ko hết..cài lại Win xong cài lại bộ JAF là hết ngay :((
Có mỗi thế này mà cài lại win thì hơi oải, nhưng dù sao cũng không ảnh hưởng lắm, quan trọng là nạp xong FW rồi nó mới dính! :D:D:D

funnyclock

Ai cho xin cái file telegesturecontrol.mì maù xanh với>>>>
Cái này swype này của N8 phải không?!

doanxlinh

xin chao ! minh da flash rat nhieu cac ban cfw khac nhau, moi ban co mot uu diem rieng . minh da dung thu ban 5230- RM588 cua ban , tu ban vietnam01-vietnam04 minh deu rat kho chiu voi loi nhan tin cua wf nay. khi minh nt tieng viet bi loi khong the viet tieng viet duoc, khong bit cac ban co bi nhu minh khong, neu co the xin mod co the giup do them ve loi nay !

hoaiphiung

xin chao ! minh da flash rat nhieu cac ban cfw khac nhau, moi ban co mot uu diem rieng . minh da dung thu ban 5230- RM588 cua ban , tu ban vietnam01-vietnam04 minh deu rat kho chiu voi loi nhan tin cua wf nay. khi minh nt tieng viet bi loi khong the viet tieng viet duoc, khong bit cac ban co bi nhu minh khong, neu co the xin mod co the giup do them ve loi nay !

bị lỗi gì bạn nói rõ hơn đi! chứ e xài bình thường nek..nhắn tiếng việt có dấu phà phà..có j đâu a..

xuanbach123

anh tùng tìm thấy mấy mod mà em xin anh chưa, lúc nào anh gửi link mấy mod đó vào hòm thư cho em nha anh.

funnyclock

Lạy thánh S.J. thay font Symbian^3 vào là bị lỗi biểu tượng back với option! có cách nào khắc phục không vậy cà!

audition23

buồn mỗi cái là chụp hình quá kém so với fw gốc, kể cả cài camera pro cũng vậy, còn lại thì tuyệt

congtu_91

sao ram con X6 của em có khoảng 35 vậy trời? e có chạy gì ngầm đâu. mà không biết cái safe manager ấy có chạy ngầm, tốn pin, tốn ram không mấy bro?

funnyclock

buồn mỗi cái là chụp hình quá kém so với fw gốc, kể cả cài camera pro cũng vậy, còn lại thì tuyệt
Mình chưa bao giờ chụp hình bằng FW gốc, bạn pm cho mình vài tấm tốt tốt chút để mình so sánh thử được không?!

ThanhTungHT

Active Member
Show ảnh Test Font Sangbenh :|

Ai ko chờ đc bản Fix Font thì dùng Font ở #2 nhé.Đã Test .Xóa Toàn bộ Font trong resource\fonts,Rồi mới cho Font mới vào ^^

Chỉnh sửa cuối:

muatuyet108

ước gì có được 1 bản cfw như thế này cho n97 mini thì hay biết mấy,n97mini ít người xài hay sao ấy giống như con rơi thì phải:((

Status
Không mở trả lời sau này.