• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhthang1990

bạn ơi hix xóa nhạc bị out nhìu... mình không tim thấy ký tu. "~" khi nhăn tin đâu cả mà nó bị thay = ki' tự 3 gạch ở chỗ tùy chọn ý. bạn có thể thêm dấu ngã vào đc không vì dấu này dung nhìu
Thank trc..

nhockfc

Bác Thanh Tùng có thể send e cái mod Fix Out khi del bài hát trong List nhạc đc k?
e dùng bản của bác, mod thêm mấy thứ oke r mà bị mỗi lối đó @@

ThanhTungHT

Active Member
Bác Thanh Tùng có thể send e cái mod Fix Out khi del bài hát trong List nhạc đc k?
e dùng bản của bác, mod thêm mấy thứ oke r mà bị mỗi lối đó @@

Bạn có yahoo ko? Add nik trên #1 của mình,mình nhờ tý :)
Bạn có biết Edit Mod HS Belle ko? Thay ký tự Belle cho HS ây.
Bác ntv_79 đang trong công ty :| Nên ko nhờ đc .

ThanhTungHT

Active Member
Ai có Font hỗ trợ tốt 6 trang ký tự + Hỗ trợ tiếng Trung,ném đây mình Edit cho ^^ Cũng đang cần Test thử :)

AyTeeZ

đã có bản fix của 5233 chưa anh.e đang dùng và thấy lỗi ở dấu sắc.mong có bản fix

nhockfc

Bạn có yahoo ko? Add nik trên #1 của mình,mình nhờ tý :)
Bạn có biết Edit Mod HS Belle ko? Thay ký tự Belle cho HS ây.
Bác ntv_79 đang trong công ty :| Nên ko nhờ đc .

đã add. Mod HS belle mình biết tí tẹo. bác cứ pm, mình giúp j đc sẽ giúp. chiều nay mình rảnh :D
nhân tiện chỉ mình fix cái out nghe nhạc khi del bài hát trong list nhé :p

ThanhTungHT

Active Member
Fix lỗi dấu sắc hả ông :-? tôi dùng dấu sắc bình thường mà. có sao đâu?
Thật ra do cái Mod tăng tốc Nhắn tin,với những người chuyên dùng bản CFW này thì thấy bt vì đã quen tay,nhưng với những ng khác thì ...
Tôi thấy tăng tốc nhắn tin là hay,nhưng một số ng thì chịu :|

14h 30 Chiều mình Up nhé :|

Chỉnh sửa cuối:

huyhieu901

có aj chj tui cách chèn 7trang ký tư vô font với mình có font Black Chancery nhjn đẹp nhưg kô có ký tự menu của bản này nên xài kô đc aj júp mình với

huankb

Bản fix đã thay font chữ chưa vậy a T.Anh có bộ python qt nào cài được trên cfw này cho em xin với

Status
Không mở trả lời sau này.