• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Quangnhuan8x

Đọc kỹ #1 và #2 nhé ! Chúc bạn vui vẻ :)

p/s: Mình chẳng lạ gì với thành viên mới ở những Topic này và các Topic trước của mình rồi ! Các lỗi bạn gặp là do xung đột với CFW cũ ! Mà lần đầu mình nghe là trình đọc Video của Nokia có thể đọc file .flv đấy !

real player có thể đọc một số video đuôi flv không tin ban vào phim47.com rồi chọn một phim bất kì và chọn sever tầm tay dowload về xem...

daituongquan

các bro giúp em với, em down bản này về flash con 5230, đến đoạn nhấn Flash ---> Yes --> bật nguồn thì báo lỗi

Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM588_50.6.002_000_000_U002.uda.fpsx...
No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

là sao các bác nhỉ!
đây là dùng lộn mã màu của máy đấy. mình đangbij hư thế.
khi nó báo done, thì rút ra. gỡ pin ra sau đó gắn pin vào . ấn nguồn khởi động lại là ok

caobang200

mình cũng lần đầu nghe xem đc flash trên đt nokia! vào trang phim47.com toàn show hàng với hot ! ko thấy sever tầm tay nào T_T nếu down 1 clip bất kỳ nào về thì định dạng là .mp4 ! ko fai flash.bạn có thể chụp ảnh hoặc quay lại cho anh em xem ko! thanks
real player có thể đọc một số video đuôi flv không tin ban vào phim47.com rồi chọn một phim bất kì và chọn sever tầm tay dowload về xem...

xuanbach123

Có phải là Font Android của DuyThanh phải ko? Font ấy thì a chịu nhé :| Vì Font ấy ko Full 6 trang ký tự mới :) Edit Font ấy mệt lắm , em kiếm Font nào hỗ trợ tốt 6 trang ký tự mới.Tìm Topic Font của NhaHao đấy.
hình như k phải font android thì phải. em dung thấy có lỗi 6 trang ký tự đâu.

tranconghd89

Bạn có nhầm giữa Flash Lite và .flv ko :| ?
bác ơi s60v5 có thể đọc được đuôi flv mà bác, ngày trc e có tải 1 vài video đuôi flv thì có video xem dc có video không xem dc, hỏi trên diễn đàn thì mọi người bản phải tuỳ vào thông số gì gì ấy, nhưng nói tóm lai là có xem dc bác ah

ThanhTungHT

Active Member
bác ơi s60v5 có thể đọc được đuôi flv mà bác, ngày trc e có tải 1 vài video đuôi flv thì có video xem dc có video không xem dc, hỏi trên diễn đàn thì mọi người bản phải tuỳ vào thông số gì gì ấy, nhưng nói tóm lai là có xem dc bác ah
Đấy là file Flash mà em . Giống như mấy Game xxx của bom_lx post lên đấy !

Hikira

Bạn thay Font ở #2 là đc nhé :)
Font Android by sangbenh hoặc Font mặc định Edit bởi mình hỗ trợ tốt cho ký tự Belle !
p/s: Ký tự Menu là mặt buồn :D
hướng dẫn mình chỉnh lại Ký tự menu thành 4ô như tấm hình đc ko?

lukesir

Các bác cho em hỏi cách thêm mod xoay Swipe to unlock vao Rof2 với..............................................................

Status
Không mở trả lời sau này.