• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
vẫn chưa hiểu bạn muốn nói gì... mình dùng 5230
Mệt quá :| Xem thông số N97 mini có hỗ trợ file .flv hay không?
Bạn xem đc phim trên Web là do Flash Lite,còn khi bạn down về là file là .flv. Để hiểu đc điều này Học thêm về môn HDJ đi nhé :)

Quangnhuan8x

công nghệ thông tin hay những gì liên quan đến công nghệ mình dốt lắm.. thấy thế nào thì nói vậy thôi ...test thử biết ngay ak... mình vẫn dow film về xem theo cách đó để đỡ phải đổi đuôi mà....

tranconghd89

Mệt quá :| Xem thông số N97 mini có hỗ trợ file .flv hay không?
Bạn xem đc phim trên Web là do Flash Lite,còn khi bạn down về là file là .flv. Để hiểu đc điều này Học thêm về môn HDJ đi nhé :)
xem online bằng trình duyệt là điều không thể, nhưng down về xem thì có thể bác ah. có file flv xem dc, có file không xem dc. hồi xưa e dùng 5233 cũng vậy. down file trên kia về cũng xem dc,

lukesir

CÁC ANH CHOI EM HỎI CÁCH THÊM MOD XOAY " SWIPE TO UNLOCK " VÀO ROFS2 VỚI AKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

Quangnhuan8x

xem online bằng trình duyệt là điều không thể, nhưng down về xem thì có thể bác ah. có file flv xem dc, có file không xem dc. hồi xưa e dùng 5233 cũng vậy. down file trên kia về cũng xem dc,
sự thật chứng minh tất cả... test là biết liền..

tungsctn

CÁC ANH CHOI EM HỎI CÁCH THÊM MOD XOAY " SWIPE TO UNLOCK " VÀO ROFS2 VỚI AKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK
bạn đọc lại trên diễn đàn có rất nhiều bạn sử dụng nokia firmware cleaned 3.1 để xóa 1 số thứ nhé có đầy đủ nếu mún thêm vào thỳ tải cái swipe to unlock rùi bung vào rofs2 đóng gói và flash... mấy cái đó seach lại có rất nhiều... anh tùng chỉ trả lời những câu thực sự có ích thôi mình nên hiểu cho chủ nhân ngta còn phải làm nhiều việc chứ :D

tranconghd89

nhưng mình không nhớ là realplayer có load file flv không nữa...... hình như CFW hồi xưa mình dùng realplayer không load file flv đâu, phải cài smas xem cho tiện

ThanhTungHT

Active Member
Mình Test để làm gì :)
Mình chỉ tin vào Lý thuyết thôi bạn à :)
Ai có thể Test hộ cho bạn này nhé :) Nếu như S60V5 có thể đọc file .flv thì ko cần phải nói đến thì trang chủ Nokia đã quảng cáo rầm rồ rồi ! :| Chứ Nokia ko cần chờ bạn phải quảng cáo thay cho họ !

hoangtuong

bác ơi cho em biết em lỡ dung v60.0.003 bây giờ muốn dùng bản của bác mà chả biết làm nữa

Quangnhuan8x

nhưng mình không nhớ là realplayer có load file flv không nữa...... hình như CFW hồi xưa mình dùng realplayer không load file flv đâu, phải cài smas xem cho tiện
sự thật như một số bạn nói có một số file xem được còn một số thì không.. làm theo cách này vào trang: http://phim47.com/phim/ ==> chọn phim bạn muốn xem sau đó chọn xem phim ( cái xem phim 1 không được thì nhấn cái xem phim còn lại nha) ==> ở phần dưới có các sever như : tầm tay, bạn bè, clip.vn..vv... bạn chọn tập phim ở sever tầmtay sau đó hiện ra '' click vào đây để xem tập phim này'' click vào sẽ chuyển đến sv tầm tay để xem phim đó. ban dùng idm dow về là xem được ( 95% xem được). lưu ý nếu vàob thẳng trang tamtay.vn để xem thi chưa chắc đã được.... mình chỉ hướng dẫn theo kinh nghiệm.. có gì dừng ném gạch... đi ngủ tránh gạch....

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
bác ơi cho em biết em lỡ dung v60.0.003 bây giờ muốn dùng bản của bác mà chả biết làm nữa
Bạn làm theo hướng dẫn này nhé :
+ RM-356_60.0.003_Refresh Core by Binh24.7z : Link down Link Medifire: Click hereThanks tranconghd đã leech hộ mình :)
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 là Flash đc.
Ngay trên #1 đấy bạn !

xuanbach123

Mình Test để làm gì :)
Mình chỉ tin vào Lý thuyết thôi bạn à :)
Ai có thể Test hộ cho bạn này nhé :) Nếu như S60V5 có thể đọc file .flv thì ko cần phải nói đến thì trang chủ Nokia đã quảng cáo rầm rồ rồi ! :| Chứ Nokia ko cần chờ bạn phải quảng cáo thay cho họ !
s60v5 thật sự là có thể đọc được flv nhưng không phải flv nào cũng đọc được. cái này em xem nhiều rồi.

tranconghd89

ban có thể làm cho mình được không minh làm cả tối rùi nhưng không đươcj
bạn down core và rofs2 ở trên về. giai nén vào thư mục RM-356 theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356 sau đó đổi tên rofs2 thành RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 >>>>> bắt đầu jaf thui...

hailong_111

gio minh mun flash len ban nay thi phai download nhung muc nao ve day ban, tai truoc day minh cung tung flash rui, nhung ban do binhnhox da cho san zo 1 cfw, con ban nay minh thay nhiu muc qua, gio phai download nhung muc nao ve de tao thanh 1 cfw hoan chinh day ae.

Ae ai rup minh voi, minh ko biet thiet ma! Nhiu muc vay minh phai download nhung muc nao truoc day? Va phai cho vao dau de dc mot cfw hoan thien de flash day?

bomdaigai

từ khi update lên bản 50.6 thì không thể xem clip .FLV được nữa. xin chia buồn! mu=ình đang dùng FW 50.0.1

Status
Không mở trả lời sau này.