• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tungsctn

e chỉ khoái effect sao bay nhìu màu :D:D:D:D nhưng cái swipe to unlock màu cam là dị ứng lắm a ạ :p e chưa dám test nhưng mang về chế lại luôn và dùng rất okie... tâm đắc nhất mỗi cái nhắn tin hay chat cái dấu sắc ko bị trôi :p=D>

ThanhTungHT

Active Member
e chỉ khoái effect sao bay nhìu màu :D:D:D:D nhưng cái swipe to unlock màu cam là dị ứng lắm a ạ :p e chưa dám test nhưng mang về chế lại luôn và dùng rất okie... tâm đắc nhất mỗi cái nhắn tin hay chat cái dấu sắc ko bị trôi :p=D>
Cái đấy là do Mod tăng tốc tin nhắn mà em ! A vẫn thích tăng tốc nhắn tin hơn :|,ít khi đánh tiếng Việt lắm :D

bi2910

Anh tu`ng cái kí tự bell trong danh bạ co`n bị lỗi như lúc trước anh nói không ạ?

Tuanhlc2

hazzz..... Sao ko ai tra loi het ta.
May loi do' thanhtungHT co fix dc ko. Minh thay may loi do' van ton tai do cac ban truoc'. Chuyen nay cho ban cua PV xem sao. Hap dan lam day.

coc3k

Member
sao chủ thớt này ghét mình cái gì mà sao mình hỏi bất cứ gì cũng không trả lời rứa trời:((

hailong_111

cái 1 là swipe to lock có nghĩa là trượt để mở khóa
cái 2 là tap to lock chạm để mở khóa
cái 3 là ko có pm mở khóa
chỉ khác nhau mấy cái đó thui bạn nhá
thanks you nha!
Bay gio thi minh da hieu.
Gio minh chi viec download 2 file do ve va cho chung zo 1 foder la RM-356 la co the flash phai ko? Tai truoc day minh flash = cfw cua binhnhox la binhnhox da cho het zo 1 foder RM-356 rui len minh can phai hoi ki truoc khi flash. Thanks tat ca ae rạt nhiu.

coc3k

Member
tất cả các bạn khi muốn cook thêm gì vào thì nên dùng phần mềm này để bung rofs2 để tránh bị lỗi nhé
dùng cũng dúng cái đó mờ mà sao có những cái thêm vào nó không hoạt động giống như là xoay Swype to unlock. mình không biết thì hỏi chủ thớt mà không biết sao mình hỏi gì chủ thớt cũng không trả lời:((

max1397

Member
bấm vào góc chỗ cột sóng lại hiện ra menu phím tắt thế chủ thớt !!!mình dùng x6.lạ quá

ThanhTungHT

Active Member
Ma cho minh hoi luon la minh dang dung cfw v52 thi gio cung dung CORE nay flash hay nang len v60 day ae?
Bạn Down đủ Core + Rofs2 V52 cứ thế là Flash thôi !
bấm vào góc chỗ cột sóng lại hiện ra menu phím tắt thế chủ thớt !!!mình dùng x6.lạ quá
Cái này là để đồng bộ với Mod Belle đó bạn ! Bạn dùng trình Bàn phím thông minh để tìm danh bạ :) Rất tiện đấy !
dùng cũng dúng cái đó mờ mà sao có những cái thêm vào nó không hoạt động giống như là xoay Swype to unlock. mình không biết thì hỏi chủ thớt mà không biết sao mình hỏi gì chủ thớt cũng không trả lời:((
Bản này đã tích hợp xoay rồi :) Không tin thì bạn có thể Test xem :)

thanhbatousai

bạn nào có thể chỉ mình cách xóa Memcheck không vậy...thấy nó chạy ngầm ngốn Ram thế nào í

Status
Không mở trả lời sau này.