• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

Có Mod ẩn Icon App đấy,nhưng ở File txt nào thì quên rồi .... :D

Ax, cái đó đâu phải trong txt

Thay Icon RealPlayer theo themes
Mở bằng Notepad file System\Data\SkinExclusions.ini
Xóa dòng màu đỏ như bên dưới
[Always]
0x101f84b6,0x10005a3e
0x101F86E3,0×1304
0x101F86E3,0×1305
0x101F86E3,0×1306

Xong :D

ThanhTungHT

Active Member
Ax, cái đó đâu phải trong txt

Thay Icon RealPlayer theo themes
Mở bằng Notepad file System\Data\SkinExclusions.ini
Xóa dòng màu đỏ như bên dưới
[Always]
0x101f84b6,0x10005a3e
0x101F86E3,0×1304
0x101F86E3,0×1305
0x101F86E3,0×1306

Xong :D
Ghê :-? Mod Daily có khác??? :-?
p/s: Nhưng có Mod khác có thể ẩn được nữa cơ ...

socloc20

[SIZE=2 nói:
p/s: Nhưng có Mod khác có thể ẩn được nữa cơ ...[/SIZE]

Hay là mở mediatorclient chỉnh cái này :-??

ikarushp

Ẹc, cho em xin thanh mediabar của anh đi, em xin lần 4 rồi, hoặc trả lời em một câu....

hailong_111

Ae ai rup minh voi, minh ko biet thiet ma! Nhiu muc vay minh phai download nhung muc nao truoc day? Va phai cho vao dau de dc mot cfw hoan thien de flash day?

bac nao biet chi minh voi minh rat muon flash cfw nay nhung that su ko biet download nhung phan nao day? Mong ae rup do ma.

hailong_111

hay minh download fw goc ve rui download nhung foder cook va mod ve thay the zo foder goc cua fw dung ko? Ae

tranconghd89

hay minh download fw goc ve rui download nhung foder cook va mod ve thay the zo foder goc cua fw dung ko? Ae
bạn down corerofs2 theo đúng máy bạn ở trên về. giai nén vào thư mục RM-xxx theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-xxx >>>>> bắt đầu jaf thui...
không được down fw gốc về để flash cùng đâu nha

tranvankienDH

bạn down corerofs2 theo đúng máy bạn ở trên về. giai nén vào thư mục RM-xxx theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-xxx >>>>> bắt đầu jaf thui...
minh tuong phai bung rofs2 roi cho them pon nua

hailong_111

vay la downloa co 2 foder ve rui thiet lap duong dan nhu vay la flash duoc phai ko ae? Con o pham rosf2 co 3 loai vay minh len download loai nao ve flash day? Ae.

hailong_111

ma minh thich cai mo khoa 1 cham y. cai do o rosf2 nao vay?
Ma may cai rosf2 ay no khac nhau o cho nao, ma co den 3 cai rosf2 lien vay?

Status
Không mở trả lời sau này.