• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

samuon

Đã flash xong. cảm nhận ban đầu rất oke ^^.
Uả mà sao trong hình ảnh -> tất cả nó vừa load cả hình ảnh lẫn video vậy a Tùng? có cách nào cho nó chỉ load hình ảnh không ta?

ThanhTungHT

Active Member
Các bạn 5530 đã Up lên V40.0.003 hay 5800 đã Up lên V60.0.003.Thì làm theo hướng dẫn của #1 là Flash được bản này nhé :) Các bản khác tương tự!

NTiolanDatluu

Test bản mới đê... Bản Test tui vứt đi rồi :D :)) Đùa đấy.Bản này mượt hơn bản Test :)

Bạn Flash ở Core V52 thì là V52,Flash ở Core V60 là V60/ Chú ý khi flash đổi tên Rofs2 là đc :)

p/s: Bạn nào Up hộ link New Core mới cho 5800,X6,5530 hộ mình được ko?
Mình cảm ơn nhiều ^^

biết đâu bản test lại ngon hơn FINAL :))

chờ ông up Tap Unlock rồi tôi JAF lại! :D

Ko phải đâu :D Tại Copy nhầm đó :))

+ Bật đèn phím cứng .
+ Tắt hoàn toàn 3 phím cứng.Fix lim dim,xoay màn hình Unlock.
:| :p

NTiolanDatluu

bác nào Flash rồi test hộ em duyệt Web bằng O-mini có còn bị văng không
máy em 5230
Thanks!

sao bạn k test thử mà chờ ng # JAF nhận xét rồi với JAF sau! :|

P/S: JAF đi không hối hận đâu, CFW của Tùng là ngon nhất đấy! >:)

ThanhTungHT

Active Member
biết đâu bản test lại ngon hơn FINAL :))

chờ ông up Tap Unlock rồi tôi JAF lại! :D

Bản Tap thì ném cái Mod Tap to vào là đc mà,tại hơi mệt,nên chưa Up tiếp đc.Đi ngủ đây :D

p/s: Ảnh #1 bị die @@ Ai chụp và Up hộ mình với.Cảm ơn các bạn :)

huankb

Có ai co bản python và qt mới nhất cho cfw này không.Mấy cái cfw n97 c6 không cài được 2 cái này, không có 2 cái này thì chán lắm

Status
Không mở trả lời sau này.