• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
hix e đang xài 5233 với c5-03 nhưng c5 chẳng có j` chán chết...:( up bản v21 của anh mạnh tú nản dần đều mún quay lại thỳ ko đc :(
A thấy cái Status bán máy rồi đấy :-?...Định Up CFW mới rồi bán cho thêm xiền à :))

tungsctn

A thấy cái Status bán máy rồi đấy :-?...Định Up CFW mới rồi bán cho thêm xiền à :))
e mà mò ko co0k nổi con c5 e đổi IP liền í @@~ con c5 chỉ sai 1 tý tẹo thui là ko lên nguồn chứ ko như mấy con 52xx mà phải up = phoenix cơ ... hài >:)

ThanhTungHT

Active Member
e mà mò ko co0k nổi con c5 e đổi IP liền í @@~ con c5 chỉ sai 1 tý tẹo thui là ko lên nguồn chứ ko như mấy con 52xx mà phải up = phoenix cơ ... hài >:)
Em C5-03 chỉ Cook bằng Nokia Cooker thôi :| Chứ dùng NFE die ngay.A đang có dự định Cook FW gốc,đang dự định thế.Nhưng chưa biết đc sẻ ra lúc nào >:)

p/s: Nếu Cook FW gốc thì em C5-03 sẻ có phần đấy >:)

tungsctn

Em C5-03 chỉ Cook bằng Nokia Cooker thôi :| Chứ dùng NFE die ngay.A đang có dự định Cook FW gốc,đang dự định thế.Nhưng chưa biết đc sẻ ra lúc nào >:)

p/s: Nếu Cook FW gốc thì em C5-03 sẻ có phần đấy >:)
=)) e đợi tin tốt :B:B:B a nhanh nhanh để e đc nhờ :)) dùng cái bản này nản gần die :(

LeKhangAn

cùng ý kiến với bạn, vì cái này mà phải quay về bản 03.
Sau mình xài bản tesst đâu có bị trường hợp như các bạn đâu , mặc dù la bản test V1 không phải bản V2 , thấy nó cũng ổn định nên xai luôn khong falsh bản v2
các bạn có thể xin link bản tesst v1 của tùng falsh thử xem

ThanhTungHT

Active Member
mod belle cua nhockfc cook vào FW này bị lỗi ngay. anh có CFW nay không belle không. em cook vào là ok
Bạn 'sớt' với từ khóa "mpx' trong Mod Belle của cả 2 người ,rồi dell file tìm đc đi,sau đó ném Mod vào bản này là Ok.Ko sợ bị out nhạc.Mà bạn này đâu phải dùng bản mình nhỉ? :-?

skimshushu

Down Core+Rofs2 dành cho 5233 và Flash thôi bạn !

có bài nào hướng dẫn flash ko vậy :d
mới sử dụng 5233 nên hơi mù
down :CORE 5233 RM-625 V50.1.001 Link down và ROFS2 FILE 5233 RM-625 "CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD
+ Lịnk Anna Swype to unlock : Click here
2 cái này phải ko?

Chỉnh sửa cuối:

skimshushu

xem toppic đầu tiên nhé #1 ý
mình ko rành về mây cái này lắm
sao thấy đưa nhìu link down quá mà ko biết chọn link nào.máy mình 5233 RM-625 thì chọn link này phải ko:CORE 5233 RM-625 V50.1.001
còn ROFS2 FILE X6 RM-559 "CFW Vietnamese-04 sao thấy tới 3 link mình phải down hết hay chọn 1 trong 3?
flash giống như trong video này có dc ko
http://www.youtube.com/watch?v=CDBcoSznt8g&feature=related
giúp mình với

toanphat

k chạy đc X-plorer rồi! cài ok hết nhưng bấm dzo là dzang ra! hix! mình xài bản có python và k python cũng vậy!
mình cài 3 cái này cái nào cũng bấm vào là văng hết!

X-plorev1.56xCrackedbyIceAngelAlllanguagesAnnaStyleFixed.sis (python)
X-plore V.1.56-Crack For Hacked System by MTOi.sisx
X-plore V.1.56 S60v3+v5+^3 Anna Belle by MTOi.sisx

mình xài bản CFW lighting thì k bị cái này thì bị!

Status
Không mở trả lời sau này.